Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม OC VGA ครับไม่กล้าOCเพิ่มอีก ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม OC VGA ครับไม่กล้าOCเพิ่มอีก ช่วยแนะนำทีครับ

1.ตอนนี้จากเดิม 540/700 OC เป็น 600/810 ครับถ้าผมปรับขึ้นไปสูงอีกจะเสี่ยงไหมครับ และภาพที่ได้จะมีคุณภาพต่างจากไม่ OC มากไหมครับ
    2.ถ้าต้องการประสิทธิภาพที่ดีขึ้นต้อง OC CPU ด้วยใช่ไหมครับ
    3.จากรูปผมใช้ตัว 3Dmark03 รันดูครับไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมไหนทดสอบอีกบ้างครับ
    Attached Files
    Last edited by alwayz; 22 Jan 2009, 09:43:21.

ความกล้า บอกกันไม่ได้ครับ อยากรู้ต้องลองดูครับ

OC VGA แทบตายคะแนนขึ้นมานิดนึงครับ ลอง OC E7200 @3.8-4.0 ดูซิครับ คะแนนขึ้นแบบงงเลยครับ

Comment

Working...
    X