Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Geforce 9800 GT มันจะราคาลงอีกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800GT มันก็แค่ 8800GT จำแลงมา ถ้าส่วนต่างแบบนี้ สอย 8800GT คุ้มกว่าครับผม
    ถูกต้องคร๊าบผม...

Comment

ขุดมาอีกทำไม ห้าาาา

Comment

กำ ตกใจ กระทู้ข้ามปี

Comment

เอ่อ ขุดมาทำไม ขุดมาเพื่อจะบอกว่า ถูกต้องนะเหรอ สายไปเเล้วรึป่าว....

Comment

ร่วมลำรึก

Comment

Originally posted by bangkapi14 View Post
              9800GT มันก็แค่ 8800GT จำแลงมา ถ้าส่วนต่างแบบนี้ สอย 8800GT คุ้มกว่าครับผม
              ถูกต้องคร๊าบผม...
              ไอ้เบื๊อก

Comment

ท่าทางจะมีอะไรกับ8800GTนะนี่อุตส่าห์ไปขุดกระทู้เก่าๆมาเนี่ย

Comment

คนขุดกระทู้มีความหลังฝังใจกับ 9600GT ละมั้งดูโพสต์ย้อนหลังแล้วเนี่ย งบไม่ถึงเงินน้อยคุยกันได้เดี๋ยวขาย 9800GT ให้ไปลองเล่นถูกๆประกันเหลือ
                  ผมจะได้ไปเล่น GTX460 ตอนมันลดราคาสักที

Comment

แย้ย เจอ กระทู้หลงยุค (2อันแล้ว) จะมีเพิ่มอีกไหม

Comment

ต่อไปคงไม่มีแล้วละหมดโกดังก่อนเพราะเขาไม่ผลิตมานานและ

Comment

Working...
                      X