Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 ตัวไหนเย็นกว่ากันคุ้มกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมฟังธงเลยนะ คุ้มค่า คุ้มทุน ซื้อ อย่าง ฉลาด ต้อง HIS iceQ 4670 Trubo

ไม่ต้อง psu ดีดี psu บ้านๆ ใช่ได้หมด รับรอง เพราะ ผมลองทุกเกมแล้ว OK เลย

Comment

ผมฟังธงเลยนะ คุ้มค่า คุ้มทุน ซื้อ อย่าง ฉลาด ต้อง HIS iceQ 4670 Trubo
      ไม่ต้อง psu ดีดี psu บ้านๆ ใช่ได้หมด
      เฮียเต้ย การันตี ใช่ม๊าย!

Comment

Originally posted by nanahara View Post
        ผมวัตเทียม เช่นกาน 450w จะใส่ 4670ได้ มั้ย จะได้ ไปสอยมาซักที
        ใช้ได้แน่นอบครับ ผมใช้อยู่ 450 วัตต์เทียม

Comment

HIS 4670 turbo อีกเสียง เสาร์นี้แหละ !!

Comment

ทำไมต้องตัว Turbo อ่ะครับ เอาตัวธรรมดาแล้วมาลากดีไหม ประหยัดไปตั้งหลายร้อยกับคอร์คลอกเพิ่มมา30
            ปล ไม่มีใครเคยใช้ super palit เลยเหรอครับ ผมว่าซิงมันสวยดีนา แถมถูกดีด้วย

Comment

Originally posted by lovetobacco View Post
              ทำไมต้องตัว Turbo อ่ะครับ เอาตัวธรรมดาแล้วมาลากดีไหม ประหยัดไปตั้งหลายร้อยกับคอร์คลอกเพิ่มมา30
              ปล ไม่มีใครเคยใช้ super palit เลยเหรอครับ ผมว่าซิงมันสวยดีนา แถมถูกดีด้วย
              แล้วแต่ ความชอบทำ คับ ส่วนตัวผม ชอบอะไรทีมันแรงแบบเดิมๆ ผมบ้า เลยเอา Trubo เลย

Comment

HIS IceQ3 พัดลมเงียบมากครับ รับประกันได้

Comment

Working...
                X