Announcement

Collapse
No announcement yet.

truewifi ช่วงนี้วิ่งๆหยุดๆ ใครเป็นบ้างครับเหรอผมเป็นคนเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• truewifi ช่วงนี้วิ่งๆหยุดๆ ใครเป็นบ้างครับเหรอผมเป็นคนเดียว

ตามหัวข้อเลยครับ วิ่งๆหยุดๆ แล้วก็กลับมาวิ่งๆหยุดๆใหม่ วนไปเรื่อยๆแบบนี้เป็นมา 3 วันแล้วครับ แต่ไม่หลุดน่ะ ใครเป็นบ้างเหรอผมเป็นคนเดียว ขอบคุณครับ

เห็นด้วยอย่างแรงครับพี่น้อง รวมวันนี้ก็3 วันแล้ว
    timeout กระจายเลยย

Comment

มีผู้อื่นเป็นอาการเดียวกันแฮะ นึกว่าแถวๆเราจะเป็นซะอีก ขอบคุณครับ

ผมเล่นหาดใหญ่ ไม่ทราบว่าท่านเล่นที่ไหนครับ

Comment

น้องผมก็เป็นเหมือนกัน สงสัยเป็นที่ระบบของทรูเองมั้งคับ

น้องผมก็เป็นเหมือนกัน สงสัยเป็นที่ระบบของทรูเองมั้งคับ

Comment

ผมด้วยครับแต่เริ่มหายละ
          แถวบางนา

Comment

หายแล้วนะครับ ไม่ทราบของคนอื่นเป็นไงบ้าง

Comment

หายแล้วเหมือนกันครับ ลื่นปรี๊ดๆ

Comment

หายละครับ
                ปรื้ดดเหมือนกัน

Comment

ไม่ต้อง ถึง wifi แค่ adsl ก็กระส่ำกระส่ายอยู่อ่ะพักวันก่อน เป็นอยู่ 2-3วัน ตอนนี้หายแล้วจ้า

Comment

Working...
                  X