Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไหนบางครับจะลบคีย์เดิม หรือ เปลี่ยนคีย์ ในวิโด 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไหนบางครับจะลบคีย์เดิม หรือ เปลี่ยนคีย์ ในวิโด 7

มีวิธีไหนบางครับจะลบคีย์เดิม หรือ เปลี่ยนคีย์ ในวิโด 7

มีวิธีไหนบางครับ ใครพอจะรู้บางครับ

คีย์ windows 7 home Premium หาได้จากไหนครับ

TimerNuke ในวิ เจ็ดคืออะไรครับ

up

Comment

เปลี่ยนคีย์ ก็เข้าไปเปลี่ยนตรงที่ท่านใส่คีย์ครั้งแรก คลิกขวา computer--->properties--->change product

key ส่วนคีย์ windows 7 home Premium ค่อนข้างหายาก TimerNuke ก็เป็นพวก แคร็กนั่นล่ะ ไม่แนะนำให้ใช้

ผมสงสัยอย่างนึงทำไมท่านไม่ใช้ windows 7 Ultimate??

Comment

Originally posted by mirc View Post
        เปลี่ยนคีย์ ก็เข้าไปเปลี่ยนตรงที่ท่านใส่คีย์ครั้งแรก คลิกขวา computer--->properties--->change product

key ส่วนคีย์ windows 7 home Premium ค่อนข้างหายาก TimerNuke ก็เป็นพวก แคร็กนั่นล่ะ ไม่แนะนำให้ใช้

ผมสงสัยอย่างนึงทำไมท่านไม่ใช้ windows 7 Ultimate??
        อ่อครับตัวเต็มมัน กินพื้นที่แยะ

ผมไปโหลดของท่านคนหนึ่งมา ที่เป็นเวอร์ชั่นโม ลบ บางสิออกไป

Comment

Comment

ท่านลงกับโน๊ตบุค หรือ พีซี ผมลงกับพีซี ลงโปรแกรมใช้งานทั่วๆไปเสร็จสิ้นประมาณ 40 โปรแกรม

ใช้พื้นที่ไปเท่าที่เห็น

Comment

ครับผมลงกับโน๊ตบุค ครับ

Comment

อัพ

Comment

Working...
                X