Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel ปรับราคา cpu ใหม่ ใครจะซื้อรอสักนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel ปรับราคา cpu ใหม่ ใครจะซื้อรอสักนิดครับ

http://www.pookluk.com/home/?p=3255

ที่น่าสนใจคือ E5200 ลดราคาเหลือ $64 เองครับ อุ อุ ราคาไม่ถึง 2 พัน
    สุดคุ้มเลยครับ แถมมี E5400 ออกใหม่ในราคา E5200 อีกตะหาก
    เอาไปลากกันให้กระจายเลยตัวคูณ 14 แน่ะ ทีนี้คงเห็น 5G กันแน่ๆ

แล้ว AMD จะลดสู้มัยคัฟ

Comment

แจ่มครับ แต่รุ่น E8000 Series ดูเงียบๆไปนะครับเนี่ย

Comment

$64 มันเกิน 2000บาทนิครับ หุหุ

Last edited by AmaKatsu; 22 Jan 2009, 21:27:17.

Comment

ราคาต่อ 1000 หน่วย คงหมายความว่าต้องซื้อ 1000 ตัวถึงได้ราคานั้นป่าวครับ

Comment

ไม่มี E8800 บ้างเหรอ *11 อิอิอิ

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
              แล้ว AMD จะลดสู้มัยคัฟ
              ไม่รู้สิ
              Last edited by raifa; 23 Jan 2009, 01:41:50.

Comment

หุหุ ..น่าสนใจ เอามาข่มขืน

Comment

ลดราคาฉลองปริญญาด๊อกเตอร์ของคุณ amagin 555+

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                    ลดราคาฉลองปริญญาด๊อกเตอร์ของคุณ amagin 555+
                    สงสัยจะใช่แน่เลยว่ะ (คิดได้ไงวะเนี่ย )

ปล. จบโทเองเฟ้ย ยังไม่ใช่ด็อก

Comment

ช่วยหาเมนบอด s775ราคาประหยัดให้สักตัวนะคับ

e2220 ddr2 2g[1+1] sapphire x1550 256mb hdd 250g sata psu500w

Comment

คอมถูกลงทุกวัน เหอๆ ตอนเด็กๆ 5 หมื่นบาทได้ pentium1 133mhz

Comment

จารอเหลือ ตัวละ500 อิอิ

Comment

Working...
                          X