Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ccleaner ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ccleaner ครับ

อยากจะถามว่ากรณีนี้ถ้าผมกดปุ๋มที่วงกลมสีแดงไว้มันจะเกิดอะไรครับ
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:10.

ตรงที่เขียนว่า Fix selected issues น่ะครับ

Comment

กดพลาดขึ้นมาซวยเลย ยังไงก็กด yes เซฟ reg ไว้ก่อนละกัน เราเคยมีประสบการณ์มาแล้ว ลงใหม่เลย T T

Comment

backup ไว้ก่อนก็ได้ครับ เพื่อความชัวร์ แล้วค่อย fix

แต่ตั้งแต่ใช้มาก็ไม่เคย backup นะครับ ก็ยังไม่เจออะไรผิดพลาดเลย

Comment

fix all select โลด

ผมก็ไม่เคย backup แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร ...

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
            backup ไว้ก่อนก็ได้ครับ เพื่อความชัวร์ แล้วค่อย fix

แต่ตั้งแต่ใช้มาก็ไม่เคย backup นะครับ ก็ยังไม่เจออะไรผิดพลาดเลย
            Originally posted by The_None View Post
            fix all select โลด

ผมก็ไม่เคย backup แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร ...
            แม่นอีหลีเด้อ

Comment

ฝากด้วยครับ ถ้าผมจะลบชื่อไว้บางเว๊ปที่ถูกบันทึกไว้ ไม่ให้ใครเห็นจะได้ไหม ถ้าลบทั้งหมดทำได้แต่ถ้าลบแค่บางตัวไม่ให้บันทึกทำไงครับ มีคนมาถามแต่ตอบไม่ได้ ก็เลยต้องพึ่งทางนี้หละครับ ขอบคุถณล่วงหน้านะครับ

Comment

แต่ผมเคยลบไปแบบไม่ได้แบ็คอัพไว้ด้วยนะครับ พอทำเสดเครื่องลื่นมากๆๆเลยครับ
                มันเหมือนเปน Registry ขยะอ่ะครับลบแล้วไม่มีปันหานะ

Comment

ผมก้ทำบ่อย ไม่เคยแบคอัพไว้เลย แต่ก้ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลยอ่ะ

Comment

เหมือนกันไม่เคย backup เลยคับ

Comment

Working...
                    X