Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมการ์ดจอ 512 MB กับ 1 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมการ์ดจอ 512 MB กับ 1 GB

แรมการ์ดจอ 512 MB กับ 1 GB มีผลในต่อการดูหนัง hi-def 1080P ต่างกันมากมั๊ยครับ

และถ้าจะเอาไว้ดูหนัง hidef 1080P ใช้ 4850 หรือว่า 4670 จะได้คุณภาพของภาพในการดูหนังต่างกันมากมั้ยคับ
    Last edited by hotaru; 23 Jan 2009, 11:41:20.

512 ก็อย่างเหลือแล้วสำหรับดูหนัง

4670 hdmi เลย ไม่พูดถึงเล่นเกมส์นะ

Comment

ออนบอร์ด HD3200 ยังลื่นปื๊ดๆเลยครับ (ดูซีพียูประกอบด้วยนะ)

Comment

ผมใช้ E6600 ไหวมั้ยครับ และ 4670 ใช้ของยี่ห้อไหนดีครับ

Comment

ดูหนังไม่ต่างกันหรอกครับ

แต่เล่นเกมส์บางเกมส์กินแรมการ์ดจอ เช่น GTA4 ต้องเอามากๆเข้าไป

Comment

Ice q

Comment

Originally posted by hotaru View Post
              ผมใช้ E6600 ไหวมั้ยครับ และ 4670 ใช้ของยี่ห้อไหนดีครับ
              ซีพียูผ่านสบายครับ ถ้าจะเล่นเกมด้วย เอา 4850 ไปเลยดีกว่าครับ แต่ถ้าคิดว่าจะดูหนังอย่างเดียว ผมว่าเอาตัวต่ำกว่า 4670 ก็ได้ครับประหยัดงบดี

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

ดูหนังไม่ต่างกันเลย....ถ้าเล่นเกมถึึงจะต่าง...

Comment

Working...
                  X