Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าผมใช้เน็ตทรูอยู่ 256/128 อยากเพิ่มความเร็วอ่ะครับทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าผมใช้เน็ตทรูอยู่ 256/128 อยากเพิ่มความเร็วอ่ะครับทำไง

ไม่ได้ใช้เบอร์ทรูครับ ใช้แค่เน็ตของทรูอย่างเดียว

อยากทราบว่าถ้าไปเพิ่มความเร็วนี่ต้องทำไงมั่งครับ

ไปติดต่อที่ไหน เสียค่าธรรมเนียมป่าวครับ

กะว่าจะเพิ่มเป็น 1 เม็ก

วานผู้รู้ชี้แจงหน่อยครับ

ขอบคุณครับ อาเฮ่ยๆ

ใช้ซิมทรูมูฟป่าว(orange)สมัคร1MB แค่599 ในเว็บได้ทันที ที่เปนฉลามสีฟ้าๆ

Comment

ใช้่เน็ตของทรูแต่ไม่ได้ใช้เบอร์ทรูคงสมัครเพิ่มความเร็วไม่ได้ครับ ต้องไปขอเปิดเบอร์ทรูก่อนถึงจะใช้งานได้
      ไม่ลองไปคบกับบัดดี้ดูได้เน็ตแรงกว่าและราคาถูกกว่า

Comment

ไม่ได้ใช้ซิมทรูอ่ะครับ

บัดดี้โหลดบิทนอกได้มั้ยอ่ะครับ

Comment

แต่ต้องดูด้วยนะครับ ว่าชุมสายใช้ความเร็วสูงสุดได้เท่าไหร่อ่ะ เพราะในสัญญา super hi speed มีอยู่ข้อนึงบอกว่า ผู้ใช้ทราบแล้วว่าได้ความเร็วสูงสุดเท่าไหร่ ไม่งั้นแย่เลยนะทำสัญญา 1 MB แต่ใช้ได้น้อย.........

Comment

สมัครUBCก็ได้ครับ(จำชื่อใหม่มันไม่ได้-*-)
            ส่วนบัดดี้ ถ้าเอามาเล่นเกมออนไลน์จะปิงเยอะพอสมควร
            ถ้าเข้าเวบต่างประเทศความเร็วลดอีกนะ-*-

Comment

ก้ไปเปลี่ยนสปีดดิ

Comment

Working...
              X