Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ ตัวสแกน ไวรัส ที่ไม่รบกวน เครื่องเวลาเล่นเกมเล่นเน้ตอ่ะคับ ช่วยตอบหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ ตัวสแกน ไวรัส ที่ไม่รบกวน เครื่องเวลาเล่นเกมเล่นเน้ตอ่ะคับ ช่วยตอบหน่อยคับ

อยากได้ ตัวสแกน ไวรัส ที่ไม่รบกวน เครื่อง

เวลาเล่นเกมเล่นเน้ตอ่ะคับ ช่วยตอบหน่อยคับ

เคยใช้ bit เปิดเกมเปิด เน็ทไม่ได้เลย

ขอขอบคุรมากน่ะคับ

...........มือใหม่ อยากเก่งคับ............

nod32

อีกอย่างเปิด bit เล่น net ไม่ได้มันไม่ได้เกี่ยวกับ antivirus สักหน่อย

Comment

AntiVir ครับ ตัวเล็กดี ฟรี ไม่กินแรง อัพเดททุกวัน ใช้อยู่ผมเล่นเนต หลานเล่นเกมส์สารพัด ทั้งวัน ไม่เป็นปัญหาอะไรครับท่าน

Comment

ว่าไงว่ากันครับ AntiVir แจ่มครับ

Comment

NOD32 ผมขอบตัวนี้มากกว่า
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

มีเว็บโหลดไม้ คับ กรุราแน่ะนำด้วยคับ

......................ขอบคุณมากคับ.........

Comment

จะเอา ตัวไหนครับ

ถ้าจะเอา NOD32 PM มาครับ
              ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
              ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
              ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
              sigpic

Comment

AntiVir ตามนี้ครับ

http://www.free-av.com/

Comment

ผมว่า NOD32 ครับ
                  AntiVir ก็โอเคครับ ฟรี เบา เร็ว

Comment

Working...
                  X