Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound Blaster Audigy ช่วยด้วยคับลงไม่ได้ ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sound Blaster Audigy ช่วยด้วยคับลงไม่ได้ ด่วนๆ

เครื่องติดไวรัส พอลงวินโดว์ใหม่กลับลง ไดร์เวอร์Sound ไม่ได้
    เป็นเพราะอะไรครับ ใช้แผ่นของมันเองครับ

มานฟ้อง Error ว่า

Setup is unable to detect a supported product on your system. Please ensure that you product is property installed.....

audigy รุ่นใหน

Comment

ดาร์วโหลดจากเวปมาลงก้อไม่ได้ครับ ฟ้องอาการเดียวกัน

Comment

Blaster Audigy value 7.1 ครับ

Comment

ถอดซาวการ์ดเสียบใหม่

Comment

ลองแล้วครับ ลองเสียบกับอีกเครื่อง ฟ้องอาการเหมือนกัน ครับ งง เหลือเกิน ใช้อยู่ดีๆ

Comment

การ์ดสกปรกรึเปล่า

ถ้าใช่ ถอดการ์ดมา แล้วลองเอาสเปรย์ของ philips กระป๋องสีฟ้า ฉีดดูครับ
              จากนั้นเสียบกลับ ถ้าไม่ได้ ตัวการ์ดอาจจะกลับบ้านเก่าไปแล้ว

Comment

Working...
              X