Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความคิดเห็น GF 9800GTX+ 2รุ่นครับ EVGA กับ Inno3D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความคิดเห็น GF 9800GTX+ 2รุ่นครับ EVGA กับ Inno3D

สวัสดี ครับ

คือผมอยากทราบความคิดเห็นของ2ตัวนี้ครับ
    ค่าย EVGA กับ Inno3D GF9800GTX+

ผมก็ได้ลองอ่านแล้วครับ
    นี้ลิ้งค์
    http://overclockzone.com/tor_za/year...00gt/index.htm

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...tx+/index.html

แต่ผมอยากถาม ทุกท่านครับ มี3คำถามครับ อิอิ!!!!
    1.ถ้าเป็นท่าน จะเลือกซื้อยี้ห้อไหน แล้วเพราะเหตุใด...?
    2.แล้ว วัสดุ ยี้ห้อไหนทำได้ ดี และเก็บงานละเอียดกว่ากันครับ....?
    3.ข้อนี้ไม่เกี่ยวกับ2รุ่นนี้ครับ แต่จะถามเรื่องขนาดแรม ถ้า แรม 512mb เล่นจอ 24นิ้วจะไหวปะครับ มีอาการกระตุกไหม ลืมไหมครับ...?

แล้วตอนนี้ราคา 2รุ่นนี้ มือ1 อยู่ที่เท่าไรห่หรอครับ

ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าครับ ^^
    Last edited by vani11ass; 23 Jan 2009, 20:07:00.

inno 6390
    evga 6490

เลือกไม่ถูกอะ ไม่ชอบทั้ง 2 อัน

Comment

evga 6490 มีภาษีกว่า เพราะดังในต่างแดนมานานมากแล้วครับ ตั้งแต่สมัย GF6xxx หรือนานกว่านั้น
      ส่วน inno นั้น ถึงแม้นว่าจะมีมานานกว่า ขึ้นชื่องเรื่องประหยัดทั้งราคาและประสิทธิภาพอยู่แล้ว(อิ อิ)

Comment

ใช้มาทั้ง 2 ตัว ขายทิ้งแล้วทั้ง 2 ตัว - ข้ามไปแดง ตอนนี้ยังไม่กลับฝั่งเขียวเลย สรุป ถูกชะตาอันไหน ซื้ออันนั้นครับ

Comment

Inno ซิ้้งเย็นมากครับ เคยไช้อยู่พักนึง

แต่ถ้าขายต่อ EVGA คงได้ราคาดีกว่าหน่อย

Comment

EVGA ดูดีกว่า นะผมว่าเรื่องประสิทธิภาพพอๆกันแระ.....มั้ง

Comment

เป็นผมเอา EVGA ครับเพราะชอบซื้งสวยดี มันคุมทั้งการ์ด

Comment

EVGA จบข่าว!!

Comment

แรงทั้งคู่ครับ

Comment

อิอิ ขอบคุณทุกท่าน สำหรับความคิดเห็นครับ

มันก็น่าจะเป็น EVGA

Comment

เชียร์ inno จ้ะ เย็น มหาศาล จ้ะ

Comment

EVGA ครับบ

ซิงค์ของ inno เหมือน axtrom เลยแห๊ะ - -*

Comment

Working...
                        X