Announcement

Collapse
No announcement yet.

GURUช่วยตอบด้วย GTX260

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GURUช่วยตอบด้วย GTX260

สเป็คคอมนะงับ (อาจจะตกรุ่นไปหน่อย -*-)

CPU AMD 4000+
    Board M2N SE
    Ram 2G DDR2
    Graphic Spark 8500GT 512M

มีงบอยู่10000นิดๆ จะซื้อ GTX260 อยากทราบว่า มันจะใส่ได้ป่าวงับ หรือว่าควรจะเปลี่ยนCPU+Board ก่อนดี ช่วยแนะนำด้วย

ขอบคุณมากมายงับ

อืม.....ผมว่าเปลี่ยน cpu+M/B+PSU ก่อน

Comment

ตามข้างบน

Comment

ตามข้างบนน

Comment

เอาการ์ดเร้ยยย...

แค่ที่มีก้อใช้แบบพอเพียงก่อนงับ...

Comment

เนียนอีกแรก

Comment

ตามที่ทุกท่านแนะนำผมว่ายกเครื่องเลยครับ....

Comment

เจอปัญหา คอขวด แน่ๆครับ ถ้า cpu เดิมเนี่ย

Comment

ตามนั้น เนียน

Comment

ไม่เป็นรัยครับ.....

Comment

เปลี่ยนจาก GTX260 เป็น 9800GTX+/4850 มือสอง
                      ขายซีพียูเก่า เงินน่าจะเหลืออีกประมาณ 5-5.5 พัน เอาไปสอยซีพียูที่แรงขึ้น แต่ให้ดูด้วยนะครับว่าบอร์ดรองรับมั๊ย ถ้าไม่รองรับ ก็ขายบอร์ดด้วย แล้วซื้อใหม่ทั้งซีพียูและบอร์ด
                      อาจต้องเพิ่มเงินอีกประมาณ 500-1000 ก็น่าจะสมหวังได้แล้ว
                      โชคดีครับ
                      Last edited by sompolli; 24 Jan 2009, 03:06:16.

Comment

Working...
                      X