overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 31

Thread: ใครเล่น SAINROW 2 เข้ามาหน่อยครับ

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

Default ใครเล่น SAINROW 2 เข้ามาหน่อยครับ

คือว่า....................
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

เกมส์นี้ สนุก รึ เปล่าครับ ภารกิจคล้ายๆ GTA ไม๊ แล้ว ระบบ เกมเพล ล่ะครับ ใช้งานได้ถนัดรึเปล่า

แล้วเกมส์นี้กินสเปกมากไม๊ครับ

แล้ว 3870 จะปรับสุดได้ปล่าวอ่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิๆๆๆ

OverclockZone Member Violent's Avatar

สนุก ไหมเหรอ สนุก ภารกิจ ไม่ค่อยน่าสนใจกว่า GTA แต่ก็พอรับได้

ระบบ ไม่ค่อยดี ไม่มีอะไรให้ทำมากมาย ไม่น่าสนใจนัก

กินเสปก ไม่มากมาย เล่นได้

ภาพ ห่วยแตกสุดๆ ไม่สม 15G

ถ้าไม่คิดอะไรมากแล้ว อย่าไปเทียบกับ GTA แล้วไม่สนใจ ภาพสวยไหม ก็ เล่นได้อะจ้ะ (แต่เราเอง เล่นได้ 3 วัน ลบ - -')

OverclockZone Member 3M's Avatar

ท่านยังดีเล่นได้ 3 วัน ผมเล่นแค่ 15 นาทีลบเลย - -*

OverclockZone Member Domino's Avatar

ผมยังไม่ได้โหลดเลย

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

คือผมโหลดมา ลงไม่เป็น แตกไฟล์ก็ไม่ได้ winrar ก็ลงแล้วน่ะ
    รูป รูป

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ไม่มีคะแนนให้สำหรับเกมนี้.........

ทำยังไงครับถึงจะแตกไฟล์ได้

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

เรียก winrar ขึ้นมาก่อน แล้วกำหนดที่อยู่ไฟล์ที่ต้องการแตก ด้วยแถบแอดเดรดยาวๆนั่น พอเห็นไฟล์เข้าไปในโปรแกรม แล้วใช้ศรชี้เลือกไฟล์แรกสุด แล้วกด Extract to
    Last edited by armyman; 24 Jan 2009 at 08:27:19.

OverclockZone Member Violent's Avatar

คลิกชวา Open with...... แล้วไปเลือก winrar

ที่อุตส่าเล่น 3 วันไม่ใช่อะไรหรอก เสียดายไง โหลดตั้งนนา ยอมทนๆ เล่น เผื่อ หลังๆ อาจจะดี

Quote Originally Posted by Violent View Post
    คลิกชวา Open with...... แล้วไปเลือก winrar

ที่อุตส่าเล่น 3 วันไม่ใช่อะไรหรอก เสียดายไง โหลดตั้งนนา ยอมทนๆ เล่น เผื่อ หลังๆ อาจจะดี
    มันห่วยแตกมากเลยหรอครับ

ถ้าเป็นที่ท่านบอก ผมคงเซ๊งไปด้วยเลย โหลดมาตั้งนาน ตั้ง 9 ชั่วโมงแหน่ะ

ลงยังไม่ได้เลย

ไม่รู้ว่ามัน ลงไงเพราะ อีกตัวที่ผมคลิ๊ก ตัวทึบ ไว้ มันไม่โหลดเลยอ่ะแบบว่า % ไม่วิ่งเลยอ่ะครับ

อันนที่สอง ตัวที่ผมเม้าชี้อ่ะน่ะ เข้าไปก็งงเหมือนกัน มัน อัพเดทไรม่ายรุ
    รูป รูป

สนุกดีครับ
    ฉากตัดผมว่ามันส์กว่า GTA อีก ทั้ง ฮา ทั้ง เวอร์ สุดยอดๆ
    ภารกิจมันเป็นแบบ Gangster มากกว่าครับ แต่ส่วนมากก็ไล่ฆ่าคนเหมือนกัน
    ระบบการเล่นก็คล้ายๆ GTA ครับ แต่ก็มีอะไรหลากหลายกว่า
    ปืนมือเดียว ถ้าเก็บ1ปืน ก็ธรรมดา เก็บมาอีกปืน ก็ถือ 2 มือได้เลย โฮ้ะๆๆๆๆ
    แถมยังปรับแต่งตัวละครได้อีก
    แค่เรื่องภาพนี่ ยังกะภาพ PS2
    กระตุกพอๆกะ GTA - -

JCOOL's Avatar

7zip ช่วยท่านได้ winrarไม่ได้ก็ ผมและคับจบเมื่อวานซืนหนุกดี

OverclockZone Member numetal's Avatar

ข้อดีข้อเดียวของเกมนี้คือแต่งหนัาตาตัวละครได้ครับ

ลงไม่ได้อ่า T-T ทำไงดีทีนี้

มันเป็นอย่างงี้อ่ะไม่โหลดให้ผมเลย T-T
    รูป รูป

มาถาม ช้าเกิน ลบแล้ว ลืมแล้ว แถมจำได้ว่า ลงง่ายๆ เลยจำรายละเอียดไมไ่ด้อะ ขุดให้ละกัน

OverclockZone Member gigamack's Avatar
    นักวิชาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต

หลังจากบิตมา2วันเต็ม ติดตั้งปั๊บ เล่นเเล้วลบออกจากเครื่อง พร้อมลบตัวติดตั้งออก ภายใน30นาที
    รับไม่ได้ ปรับlowแล้วเเมร่งยังตุก เเถมภาพไม่ได้เรื่อง
    GTA ปรับที่ medium ไม่ตุกเท่าเกมส์เวรนี่ เเถมสวยกว่าเป็นกอง ภารกิจก้อหลากหลาย ไม่น่าเบื่อ

ขอโทดที่หยาบคาย เเต่เป็นความคิดเห็นส่วนตัว จากก้นบึ๊งของจิตใจเลยครับ

Quote Originally Posted by ARM sk View Post
    มันเป็นอย่างงี้อ่ะไม่โหลดให้ผมเลย T-T
    มันเป็นแบบนี้แหละครับ มันไม่มีแถบขึ้นให้ แต่มันกำลังลงให้อยู่ครับ
    ลองเข้าไปดูในโฟลเดอร์ที่เราลงดูสิครับ เช่น C/Program Files/THQ ครับ มันจะขึ้นมาเรื่อยๆ

ถ้าคุณเป็นพวกตัดสินเกมส์ที่ภาพขอแนะนำให้ลบๆไปเหอะ ขี้เกียจมานั่งฟังคนบ่น
    แต่ถ้าคุณจะเล่น ขอแนะนำให้คุณเล่นเกิน 5ช.ม. ในเกมส์ แล้วคุณจะรู้ว่า เกมส์นี้มันมีอะไรมากหลากหลายกว่าที่คิด
    ผมเป็นพวกเน้นการเล่น กราฟฟิคระดับ PS2 ก็เอามาเหอะ ถ้าการเล่นมันสนุก
    แต่ที่ผมติดในเกมส์นี้จริงๆคือ ฉากตัดครับ ฮาสุดยอด

ผมตัดคลิปเล็กๆมาให้ดูกัน เป็นฉากตัดบางฉากในเกมส์
    แต่ไม่ได้ตัดพวกเด็ดๆมาหมด อยากดูเด็ดๆก็ไปเล่นเอง
    http://www.youtube.com/watch?v=N7OGn4jhXdo

ยังไงอีกล่ะครับ ผมลงเกมส์แล้วปรากฎว่าเข้าเมนู ทำไม กดเลือกอะไรไม่ได้เลยครับ แบบว่า มันเลื่อนไปมาตลอด งง เหมือนกัน

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks