Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD Westen Digital ระหว่าง 2 รุ่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD Westen Digital ระหว่าง 2 รุ่นนี้

ใครทราบรายละเอี่ยดของ HDD ของ Westen Digital 2 รุ่นนี้ครับ
    WD5000KS กะ WD5000AAKS ครับ เห็นใน HWH ราคาเท่ากันเลย

WD5000AAKS อันนี้น่าจะดีกว่านะครับ ชื่อยาวดี เหอๆ จริงๆ แล้ว 2 ตัวนี้เหมือนกัน
    มั้งครับ ต่างกันที่ WD5000AAKS เป็น OEM หรือเปล่า

Comment

ซื้อrapterX 150gไปเลยพี่ หุหุหุ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ซื้อrapterX 150gไปเลยพี่ หุหุหุ
        เครื่องแรงพอแหละ.... อยากได้ HDD ใหญ่ ๆ ไว้เก็บหนังสารคดีชีวิตครับ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยเหรอ...... โทรไปถาม HWH ก็บอกไม่รู้เหมือนกัน งง ดี

Comment

ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ลองไปหาข้อมูลมาให้น่ะครับ(ไปซื้อซีดีพอดีเลยลองถามมา)
              ปรากฏว่า...
              ..
              ..
              ..
              ..
              ..
              ..
              เขาไม่รู้จัก HDD ตัวหลังครับ

Comment

Working...
              X