Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง F.E.A.R.2 Demo ไม่ได้ ขึ้นข้อความดังภาพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง F.E.A.R.2 Demo ไม่ได้ ขึ้นข้อความดังภาพครับ

ไม่ทราบเป็นที่อะไร ใครพอทราบบ้างครับ ขอบคุณครับ

แตกไฟลก่อนครับแล้ว Setupครับ เพราะที่ให้มาเป็นตัว Setupครับ

Comment

แตกไฟล์แล้วก็ยังลงไม่ได้อ่ะครับ พอผมแตกไฟล์แล้วผมก็ลง DirectX9 ที่ใหมากับตัวเกมส์ คราวนี้มันเปลี่ยนจาก d3dx9_40.dll มาเป็น binkw32.dll ครับ ตามภาพเลยครับ
      Last edited by gerrard; 24 Jan 2009, 14:00:38.

Comment

เป็นที่ dx9 แต่ไม่รู้ตรงไหน

Comment

ลองโหลดพวก file .dll ที่มันขึ้นฟ้องมาใส่ดูสิครับ ไม่รู้ว่า binkw32.dllมันมีให้โหลดเหมือน พวกd3dx9_---.dll ไหม

Comment

Originally posted by Chodose View Post
            ลองโหลดพวก file .dll ที่มันขึ้นฟ้องมาใส่ดูสิครับ ไม่รู้ว่า binkw32.dllมันมีให้โหลดเหมือน พวกd3dx9_---.dll ไหม
            ตอนนี้ได้มาแล้วครับ binkw32.dll อ่ะ แต่ไม่รู้จะเอาไปวางไว้ที่ไหน

Comment

system 32 ครับ

Comment

มันจะมีตัวSetupครับ เพราะตอนผมลง กดตัว Setup ตัวนี้ครับ ถึงจะลงได้ ตามรูปครับ

Last edited by nitithorn; 24 Jan 2009, 21:29:08.

Comment

Originally posted by nitithorn View Post
                  มันจะมีตัวSetupครับ เพราะตอนผมลง กดตัว Setup ตัวนี้ครับ ถึงจะลงได้ ตามรูปครับ

ลองแล้วก้ยังไม่ได้เหมือนเกดิมครับ ใน support มันแค่ให้ลง DirectX9 กับ C++ เองครับ ในเครื่องมีอยู่แล้ว

Comment

ไฟล์เสียรึเปล่าครับ (แต่ extract ไฟล์ได้ ก็ไม่น่าจะเสียนะ -- ถ้าไม่มี error ขึ้นมาเตือนตอน extract นะ)

Comment

ต้องลองโหลดดูใหม่แล้วกระมังครับ

Comment

ของผมมันจะมีตัว setup ครับ ไม่ใช้โหลดมาแล้วเล่นได้เลยนะ ต้อง setup ลง เครื่องก่อน

Comment

หลังจากที่ผมไปหาตัว binkw32.dll มาลงปรากฎว่าก็ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิม โดยขึ้นข้อความดังภาพครับ
                          ไม่ทราบว่าเป้นที่อะไร อยากเล่นใจจะขาดแล้วครับ
                          Last edited by gerrard; 26 Jan 2009, 15:17:02.

Comment

ลอง capture ที่ละขั้นตอนมาให้ดู น่าจะดีนะครับ ออ windows โม หรือเปล่าครับ

Comment

ตกลงพอโหลดมา ได้ setup ลงเครื่องรึยังครับ
                              (พอ extract ไฟล์ออกมา จะมี .exe สองอัน คือ FEAR2SPDemo.exe กับ Setup.exe
                              ให้รัน setup.exe นะครับ เกมจะติดตั้งลงเครื่อง ถึงจะเล่นได้ครับ
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X