คือแบบว่าผมจัดspecอยู่นานแล้วอ่าครับ แล้วก้อถือspecที่จัดได้นี้ไปตะเวน
เช็คราคาตามร้านขายอุปกรณ์คอมต่าง(แถวบ้านอ่านะ...แถวๆพิดโลก )แต่ราคาที่เช๊คสูงกว่าราคาจากหน้าเว็ปที่ผมจัดมาตั้งแต่ที่แรก เลยไม่ได้ซื้อซักที่ ผมเลยจะขอรบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำ+วิธีการ สั่งซื้อสิน อุปกรณ์คอมเหล่านี้ตามหน้าเว็ปต่างๆ ว่าต้องทำเช่นไรบ้าง.....(คิดจะลองสั่งซื้อตั้งนานแล้วแต่ยังม่ายค่อยจะกล้า...ยังไงก้อรบกวนแนะนำด้วยละกันครับ

ลืมบอกไปว่า ช่วยจัดspec AMD or Intel ให้หน่อยนะครับ งบ23,000 ไม่รวมจอครับ(เล่นเกมส์อย่างเดียวเลย) รบกวนด้วยนะ

เสียใจอยู่นาน กับคอมที่หายไปอย่างไร้ร่องรอย
เลยต้องเสียเวลามานั่งจัดspecใหม่ จนถึงทุกวันนี้ (>*<.)