Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครั้งแรกกับ 3D Benchmark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครั้งแรกกับ 3D Benchmark

ครั้งแรกกับการทดสอบ 3D ครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

System...

C2D E8600 @4.5Ghz + D-Tek V2
    Rampage Extreme @Bios 0701
    Cellshock Blue @1800 8-8-8-16 2T
    Asus ENGTX 295, Stock Cooler @656/1101
    Tagan BZ 800
    Windows Vista SP1 / Forceware 181.22 WHQL

SuperPi + CPUmark + Fritzchess

3DMark03

3DMark05

3DMark06

จบแล้วครับ ฝีมือมีแค่นี้จริงๆ

ปล. Aquamark 3 ผมได้คะแนนน้อยจังเลย ประมาณ 170,000 เอง เป็นเพราะอะไรครับ ขอคำแนะนำหน่อย
    Last edited by MXdeFunk; 24 Jan 2009, 10:58:42.

ooooooooooooooohhhhhoooooooooo

Comment

GTX 295 ว้าววววว
      แรงจังเลยคับ

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
          ooooooooooooooohhhhhoooooooooo
          Originally posted by hugnoi View Post
          GTX 295 ว้าววววว
          แรงจังเลยคับ
          Originally posted by TWK. View Post
          แรงงงงงงงงงงงงงงงงง
          ตื่นเช้ากันจังเลย มาสูดอากาศหรอครับ

Comment

ลองลากต่อไปอีกนิดเทสที่ 4.8GHz เลยครับ ซีพียูสกอร์ จะขึ้นไปถึง4500แต้มเลยนะครับ

Comment

แรงมากครับ ใช้น้ำด้วยไปได้อีกครับสู้สู้

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
                ลองลากต่อไปอีกนิดเทสที่ 4.8GHz เลยครับ ซีพียูสกอร์ จะขึ้นไปถึง4500แต้มเลยนะครับ

Originally posted by pimmachote View Post
                แรงมากครับ ใช้น้ำด้วยไปได้อีกครับสู้สู้
                แค่ 4.5 ให้เสถียร ผมก็จะอ้วกแล้วครับ แต่เดี่ยวจะลองพยายามดูละกันครับ

Comment

ลองลงวิสต้าแบบไม่ต้องมี SP ดูครับ

ถ้าลง SP1-Sp2 คะแนนตู้ปลาหายครับ

ที่ผมไม่เทสตู้ปลาในบทความเทสการ์ดก็เพราะว่าแบบนี้หล่ะครับ
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    ลองลงวิสต้าแบบไม่ต้องมี SP ดูครับ

ถ้าลง SP1-Sp2 คะแนนตู้ปลาหายครับ

ที่ผมไม่เทสตู้ปลาในบทความเทสการ์ดก็เพราะว่าแบบนี้หล่ะครับ
                    อ่า...ขอบคุณครับ นึกว่าเป็นปัญหาที่ตัวผมเอง

ว่าแต่ 3DMark2001 ก็คงเหมือนกันใช่เปล่าครับ ผมเทสได้ 60000 นิดๆ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                      อ่า...ขอบคุณครับ นึกว่าเป็นปัญหาที่ตัวผมเอง

ว่าแต่ 3DMark2001 ก็คงเหมือนกันใช่เปล่าครับ ผมเทสได้ 60000 นิดๆ
                      ใช่ครับ

01 ผมก็ไม่เทสแล้ว เพราะปัญหาเดียวกันครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

แรงมากเลยครับ เอา2001 มาแหย่เล่นๆ กับบอร์ด P965

Comment

Originally posted by BUS View Post
                          แรงมากเลยครับ เอา2001 มาแหย่เล่นๆ กับบอร์ด P965
                          01 ขอยอมครับ

Comment

สู้ต่อไปครับ
                            3D ตัวอื่นผมยังไกลท่านอีกมาก
                            เป็นแรงใจให้ครับท่าน
                            Last edited by BUS; 24 Jan 2009, 12:57:20.

Comment

ยืม cpu มาเล่นมั่งจิ

Comment

Working...
                              X