Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเมนบอดทีครับทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเมนบอดทีครับทุกท่าน

เอามาใส่กลับ5000+ครับ 1.ASUS (Vga) M3N78-EM 2.ASUS (Vga) M3A78-EM 3.ASUS (Vga) M3A78-CM ใส่ได้เลยรึเปล่าครับ เห็นมันเขียนว่าUpto 5200
    พอดีได้ตังตรุจีนมาครับ อิอิ

ดันๆๆครับ

Comment

พรุ่งนี้เช้ากลับ กทม จะไปถอยแล้วครับ

Comment

มี Serie M4A ออกมาใหม่แล้วนะครับ
        ตัว M4A78 Pro ราคาประมาณ 4000

Comment

พอดีมีงบแต่3000อ่ะครับที่เหลือจะเอาไปอัพกาดจอครับ ขอบคุณครับ

Comment

GA-MA78GM-S2H ก็น่าใช้นะครับ จากค่าย พี่กิ๊ก

Comment

Originally posted by kessopha View Post
              GA-MA78GM-S2H ก็น่าใช้นะครับ จากค่าย พี่กิ๊ก

ถูกต้องครับ

วันนี้ก็เพิ่งไปสอยมาเหมือนกัน

เหมาะสำหรับคนงบน้อย

ใช้การ์ด ออนบอร์ด ก็แรงได้หุๆ

Comment

M3A78-EM

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post

ถูกต้องครับ

วันนี้ก็เพิ่งไปสอยมาเหมือนกัน

เหมาะสำหรับคนงบน้อย

ใช้การ์ด ออนบอร์ด ก็แรงได้หุๆ
                  ใส่ Phenom II ได้ด้วยนะ

ลองกับ 920 มาแล้นนน
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

ใส่กับ5000+ ได้ใช้ป่าวครับ แล้วก็จะลากไปไว้ที่3.0 ครับ ได้รึป่าวครับ
                    Last edited by coffeback; 24 Jan 2009, 14:52:27.

Comment

Originally posted by coffeback View Post
                      ใส่กับ5000+ ได้ใช้ป่าวครับ
                      ได้สิครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

ขอบคุณทุท่านเลยนะครับ

Comment

GA-MA78GM-DS2H
                          ตัวนี้ใช้อยู่ก็แหล่มดีนะ อิอิ

Comment

Working...
                          X