Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับมา ครั้งที่ 13 /นาฬิกา Rolex/Nixon ,ลำโพง Jbl, nokia อื่นๆ ปิด 13/8 22.00 ตรงแป๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลับมา ครั้งที่ 13 /นาฬิกา Rolex/Nixon ,ลำโพง Jbl, nokia อื่นๆ ปิด 13/8 22.00 ตรงแป๊

กลับมา ครั้งที่ 13 /นาฬิกา Rolex/Nixon ,ลำโพง Jbl, nokia อื่นๆ ปิด 13/8 22.00 ตรงแป๊ะ

สวัสดี ครับมาเจอกันอีกแล้ววว หลังจาก***งหายไปนาน
    วันนี้นำสินค้าของหวง และของใช้ส่วนตัวมาให้เลือกประมูล
    รับประกันสินค้าทุกตัว 7 วัน

กติกาน่ะครับ

1.ลงชื่อพร้อมเบอร์โทรศัพท์ติดต่อไว้ทุกครั้ง ในครั้งแรกที่ประมูล
    2.คนที่ประมูลได้คนแรก ในราคาเท่ากันจะได้ก่อนน่ะครับ
    3.ปิดตรงไม่มีเรท แม้แต่ 1 วิ
    4. ไม่ซื้อรบกวนไม่ประมูลน่ะครับ
    5. ทุกชิ้น มีค่าจัดส่ง ems 70 บาท ทุกชิ้นน่ะครับ
    5. สินค้าทุกตัวสภาพใหม่มากครับของใช้เอง บางอันมือ 1 เลย บางอันมือ 2 -95 เปอเซน++
    6 ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกตัวครับ Addline weekens
    7. พอประมูลได้ รบกวน โอนเงินก่อน 13.00 ของวันถัดไป เพื่อที่จะได้รับสินค้าอย่างเร็วที่สุดครับ
    8. วันที่โอน เงิน รบกวนส่งหลักฐานมาทาง pm หรือ มีธุระอะไร ติดต่อผมได้ตลอด หยวนๆ ได้
    9. สินค้าประมูลขั้นต้ำครั้งละ 50 นะครับ
    ติดต่อสอบถามได้ที่ pm หรือ 0946839988 หรือแอดไล Weekens มาดูรูป

ปล. สินค้าทุกชนิดถ่ายภาพจาก iphone x ไม่มีการจัดแต่งใดๆทั้งสิ้น

มีชิงรางวัล ใครประมูลได้ของเป็นอย่างสุดท้ายจะจัดส่งเครื่องรางญี่ปุ้่น ให้ไปด้วยนะครับ

เริ่มเลย

1. ลำโพง Jbl Clip 2
    ตัวนี้เป็นสินค้าใหม่เลยครับ ยังไม่ได้ใช้เลย แค่แกะออกมาดู ไม่เคยเชื่อมต่อใดๆ ทั้งสิ้น
    ตีเป็นสินค้า มือ 1 หลายท่านคง คุ้นกับสรรพคุณตัวนี้เป็นอย่างดีแล้ว
    ขอเปิด 450 บาทครับ

screenshot

2. มือถือ Nokia 8110 ตัวใหม่ล่าสุด
    มือถือ nokia อันนี้ ตัวใหม่ล่าสุดเลย บันนาน่า ซื้อมาใช้โทรไป ไม่เกิน 5 ครัง้ครับ ตอนซื้อไอเราก็ คิดว่าได้ใช้ แต่ซื้อเพราะอยากได้เฉยๆ เลยนำมาประมูลเล่นๆกันครับ ซื้อมา 2500
    เปิดที่ 1000 ครับ

post images

3. หูฟัง Audio techniga

นำเสนอเลย ตัวนี้ ผม ไปเที่ยวญี่ปุ่นมา แล้วลองไปเดินห้างเครื่องเสียง คนขายยุเลยบอกเสียงดีมาก พอลองปั๊ปปฎิเศษไม่ลง 555 เลยจัดมา 6800 เยน ครับตีเป็นเงินไทย 2000 กว่าบาทได้ คุณภาพเสียงโครตรับประกันเลย แต่ขายเพราะ ไม่รู้จะ เอาใช้อะไร มาแบ่งกัน

เปิดที่ 700 ครับ

screencast
    image posting

4. นาฬิกา Rolex Pepsi Gmt 2 < Batman > โครตสวย
    อันนี้ซื้อมาตอน ไปฮ่องกงครับ เป็นก๊อปครับเกรดหน้าจะ AA หรือไงนี่ตอนซื้อมา ซื้อมาเกิบ 5000 บาทครับ
    นาฬิกา ผมตีให้ ใหม่ 95 เปอเซนครับ ใหม่กริป ไร้ริ้วรอยใดๆ ทั้งสิ้น อันนี้ได้ไปคุ้มโครตๆ เลยครับสวยมาก

ผมเปิด 1500 บาทครับ ปล. ถ้าอยากได้ กล่อง + 700 น่ะ กล่องอันนี้ของแท้ครับ

upload pics

5. นาฬิกา Nixon

เรือนนี้ซื้อมาใส่เองนะครับผม รับประกันความใหม่ และแท้ 100 เปอเซน ใครเอาไปได้อันนี้ขอบอกโครตกำไร ครับ สารภาพผมซื้อมา 8000 บาท ลด 50 เปอเซน จริง ราคาเรือนนี้ 15000-20000 ครับเชคราคาดูใน internet ได้เลยครับผม ขายเพราะอยากเปลี่ยนแนวบ้างครับ
    เป็นตัวหน้าปัดใหญ่นะครับ
    ไร้ริ้วรอยใดๆ
    มีกล่อง มีสายต่อครบ
    มีใบประกัน
    ผมขอเปิดแรงหน่อยนะ เพราะอันนี้ แผง มากและใครได้ไปคือ คุ้มเหนือคุ้ม ไม่แท้คืนเงิน + เพิ่มให้อีก เท่าตัว

เปิด 3000 บาทครับ

6.กระเป๋า คาดอก cc oo
    อันนี้เป็นหนังนะครับ กระเป๋าคาดอก อันนี้อยากให้ได้ไปใช้กัน สภาพใหม่ แทบจะมือ 1
    ผมเปิดประมูลขำๆ 200 บาทครับ

7.wirless hdmi Novel

เป็นตัว นำสัญญานของ มือถือ แบบไวเลส ครับ
    สามารถต่อกับรถยน ได้ เข้าช่อง Hdmi ปล.ใช้ได้จริงผมใช้กับ civic 2017 อยู่
    และสารมารถต่อเข้าได้กับทุกอุปกรที่เป็น hdmi นำภาพจากมือถือขึ้นจอแบบ wirless ครับ
    เปิดที่ 350

ปล.พ่อค้าใจมาใจกลับนะจร่ะขอรูปเพิ่มเติมได้ ตลอดเวลาใน line นะ
    Last edited by kendapper; 11 Aug 2018, 01:04:18.

มือถือ มีกล่อง+อุปกรณ์ อะไรบ้างครับ

Comment

Originally posted by lek64 View Post
      มือถือ มีกล่อง+อุปกรณ์ อะไรบ้างครับ
      ขอโทษทีนะครับที่ลงรายละเอียดไม่ครบ
      มี 1. มือถือครับ
      2. สายชาดครับ
      3. กล่อง พร้อมใบคู่มือ ประกัน ครบ

เอางี้นะครับ หูฟัง ถ้าประมูลได้ ผมแถมหูฟังอย่างดีให้ 1 อันเลยครับ ตามรูป

Comment

Comment

ขอย้ำสัก 1 ครั้งก่อนนนอนนะครับ ปิด 13/08/2561 เวลา 10.00.00 Pm หรือ 22.00.00 นะครับผม

Comment

nokia ใส่ sim ขนาดไหนครับ ใหญ่ กลาง เล็ก

Comment

1.450
              0996537619
              Last edited by mbbrid; 11 Aug 2018, 16:09:01.

Comment

6.200

O8 l646 l462

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
                  nokia ใส่ sim ขนาดไหนครับ ใหญ่ กลาง เล็ก
                  เป็นซิมขนาดกลางครับผม

Comment

Comment

ใครได้นาฬิกาไป รับรองไม่ผิดหวังครับใหม่ แทบจะ 100 เปอเซนทั้งคู่ สอบถามเพืมเติมได้ครับ

Comment

4 1500 /0627145111

Comment

Comment

1.500
                            choonio / o8สี่o6ๆ5หนึ่ง5เจ็ด

Comment

7.wirless hdmi Novel 350 / 0926156151 / แทน

Comment

Working...
                              X