Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายไม่ขายดีอะ Q8200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายไม่ขายดีอะ Q8200

ผมเพิ่งตัดใจได้แล้ว ว่าไม่ขาย แต่มันก็กลับมาคิดอีกละ -*- ผมเน้นเล่มเกมอะ ใจจริงอยากได้ E8400
    แต่เสียดาย 4 หัว -*- เพื่อมันรองรับเกมอนาคต ถ้าคิดจะลาก Q8200 ผมก็ต้องเปลี่ยนเมนบอร์ดอีก
    P5QL-EM มันลากไม่ไปซักที ถึงไปก็ค้าง จึงมาขอความคิดเห็นที ว่าควรขายไหม แล้วfps มันต่าง E8400 เยอะไหม แต่เท่าที่ผมเล่นมันก็ยังมะกระตุกซักเกมนะ

จงพอใจในสิ่งที่ตัวเองมี (พอเพียง)
    ปล. พรุ่งนี้ไปถอย Q เหมือนกัน ละ เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

มานทำจาย มะค่อยได้ T-T

Comment

Originally posted by johnxe View Post
        มานทำจาย มะค่อยได้ T-T
        ถ้าเป็นผมตัวนี้จะลากไปประมาณบัส 450 x 7 นี้ก็แรงกระจาย ละ 3 GHz ละ

Comment

ถ้าจาลากผมตต้องเปลี่ยน เมนบอด กะแรม เพราะอานเก่ามานปายมะหวาย -*- แรมเก่าก็คิงตั้นอีก

Comment

บอร์ดอะไรหละเนี่ย แต่ผมว่าเดิมๆก็แล่มอยู่แล้วหนิ

เมื่อเทียบกับ Q6600

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับเสียดายส่วนต่างที่เอาไปเทิร์น
              ผมยังใช้แค่ e2200 เอง จะเปลี่ยนก็เสียดายตังค์นะท่าน
              ใช้ไปเถอะคิดซะว่าอย่างน้อยๆ มันก็เป็นสี่หัวนะ

Comment

ถ้าขาย เสียดายแทนจัง ... อยากได้

Comment

อยากแลกนะแต่8400มันเมพขิงๆ เอิ้กกกก

Comment

บอร์ด p5ql-em ออฟชั่นลากมีไม่เยอะ ลากแล้วค้างอีก เลยกะจาเปลี่ยนบอร์ด มีใคสนบอร์ดเก่าผมปะอ่า
                    จาไปซื้อ EP45 U3DR

Comment

UD3R -*-

Comment

555+

Comment

Originally posted by johnxe View Post
                          บอร์ด p5ql-em ออฟชั่นลากมีไม่เยอะ ลากแล้วค้างอีก เลยกะจาเปลี่ยนบอร์ด มีใคสนบอร์ดเก่าผมปะอ่า
                          จาไปซื้อ EP45 U3DR
                          5555555
                          UD3R -*-
                          555
                          Originally posted by TWK.
                          555+
                          55555555555555555555555555

Comment

555555555555555555555555++++++++++++++++ บ้าไปแระตู ใคก็ดั้ยเอาบอดเก่าตูไปที

Comment

55555555555
                              เนียน....

Comment

Working...
                              X