Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล้องwebcamถ่ายวิดีโอได้นานหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล้องwebcamถ่ายวิดีโอได้นานหรือป่าว

กล้องwebcamถ่ายวิดีโอได้นานแค่ไหนครับ หรือขึ้นอยู่กับ HDD.
    หรือว่าขึ้นอยู่กับSoFTWARE ที่เราใช้ครับ รบกวนให้ความกระจ่างหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปกติเเล้วถ้าใช้โปรเเกรมที่เเถมมากับเเผ่นไดรเวอร์ จะถ่ายได้จนกว่า HDD ของท่านจะเต็มนะครับไม่จำกัดว่า กีนาที
    ขึ้นอยู่กับว่า นามสกุลของไฟล์ด้วยว่าจะมีความละเอียดเ่ท่าไหร่

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      ปกติเเล้วถ้าใช้โปรเเกรมที่เเถมมากับเเผ่นไดรเวอร์ จะถ่ายได้จนกว่า HDD ของท่านจะเต็มนะครับไม่จำกัดว่า กีนาที
      ขึ้นอยู่กับว่า นามสกุลของไฟล์ด้วยว่าจะมีความละเอียดเ่ท่าไหร่
      ตามข้างบนไปคับ

Comment

เอาไปถ่ายอะไรอ่า........... หุ หุ หุ

Comment

คลิป!!!

Comment

Originally posted by chanakok View Post
            คลิป!!!
            แบ่งมั่งดิท่าน

Comment

Working...
            X