Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้จอยplay2เล่นกับคอมต้องทำไงบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้จอยplay2เล่นกับคอมต้องทำไงบ้างครับ?

เพื่อนๆใครเคยใช้จอยplay2เล่นก้บคอมบ้างครับใช้จอยคอมแล้วเสียบ่อยครับใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับต้องทำยังไงบ้าง

ซื้อตัวแปลงครับ ตัวละร้อยกว่าบาท เสียบได้สองจอย

ปล.ผมใช้กะจอย PS One อ่ะ ใช้มาตั้งแต่ DMC3, NFS Most Wanted ปัจจุบัน DMC4 ก็ยังไม่พัง แล้วแต่การใช้งานครบ ตะบี้ตะบัน ก็เจ๊งเร็ว อ่อ..ถ้าซื้อจอยปลอมมาเล่นได้ไม่ถึงเดือนก็พังแล้วครับ

Comment

ซื้อตัวเเปลง ที่ advice ขาย 115 บาท กองเต็มเลย ประกัน 3เดือน เวปนี้ก็มีคนขายเเต่เเพงหว่ะ

Comment

ซื้อหัวแปลงมาต่อโลด สีฟ้าๆน่ะครับ

Comment

ซื้อจอยปลอมมาเล่นก้จบ200เล่นได้ทุกเกม ใช้มา3เดือนล้ะ

Comment

KSS accessorie เซียร์ชั้น 3 100 ถ้วนครับ ตัวสี่เหลี่ยมสีน้ำเงิน

Comment

แร้วมันจะสามารถเล่นได้หมดทุกเกมส์รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by VinZenTz View Post
                แร้วมันจะสามารถเล่นได้หมดทุกเกมส์รึป่าวครับ

ผมยังรู้จัก + เล่นไม่ครบทุกเกมเลย

Comment

ส่วนใหญ่เท่าที่เล่นมาก็ได้เกือบหมดอ่ะนะ แต่เกมต้องซับพอร์ตด้วย ส่วนการใช้งานจะดีแค่ไหนก็ขึ้นกับคนตั้งอ่ะครับ(Config)

Comment

Working...
                  X