Announcement

Collapse
No announcement yet.

mu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mu

เครื่องผมใช้เล่นเกมส์เป็นหลัก ก่อนนั้นเล่นเกมส์muได้ ต่อมาติดไวรัส จึงไปฟอร์เมตใหม่ จากนั้นเป็นต้นมาเกมส์mu เล่นไม่ได้เลยครับ เลตตลอด สีก็เพี๊ยน เม้าท์บังคับไม่ได้ ทั้งๆที่ลงแบบอินสตรอ ส่วนเกมส์อื่นไม่มีปัญหาครับ
    ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณครับ

ใช้การ์ด ATI หรือ nVIDAI

Comment

ใช้ของ asus fx 5200 nvidia ครับ

Comment

เมื่อก่อนใช้ mx 400 ซึ่งเสปคต่ำกว่าไม่มีปัญหาครับ ฟอร์เมต แล้วลงเล่นได้เลยครับ

Comment

Windowอะไร Driverรุ่นไหนครับ เกี่ียวเหมือนกันนะ2ตัวนี้

Comment

window xp pro vertion 2002 ของแท้ ก็เป็น
            window xp pack 2 อันนี้ของปลอม ก็เป็นครับ
            driver ลงจากแผ่นของ asus ที่ให้มากับการ์ดจอครับ

Comment

ไอ driver ที่ไห้มา มันโบราณแล้ว

ไปโหลดในเว็บไหม่เถอะคับ

Comment

ก่อนที่จะฟอร์เมตเครื่อง ผมก็ใช้ไดร์เวอร์ที่ว่านี้นะครับ แล้วก็เล่นเกมส์นี้ได้ครับ

Comment

Working...
                X