overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    OverclockZone Member
    Join Date
    5 Dec 2008

    Default ขาย Fiber pigtail SC/UPC SM 9/125 3.0mm ,6sc duplex adapter snap เหลือจากsiteงาน

    เหลือจากsiteงานโทรมาคุยก่อนได้ครับ เอาหมดลดได้อีกครับ
    โทร.0627539024 คุณสิทธิ LINE : sitti268

    1.สาย Fiber pigtail SC/UPC SM 9/125 3.0mm P/N UFP960S31-01 จำนวน 36 เส้น ราคาเส้นละ 50 บาท
    46872.jpg

    2.6sc duplex snap-in adapter P/N UF-2266SM จำนวน 6 ชิ้น ราคาชิ้นละ 350 บาท
    46871.jpg

  2. #2
    OverclockZone Member
    Join Date
    5 Dec 2008

    Default

    อัพ

  3. #3
    OverclockZone Member aonk88's Avatar
    Join Date
    30 Apr 2009

    Default

    อัพ

  4. #4
    OverclockZone Member
    Join Date
    5 Dec 2008

    Default

    ยังขายอยู่นะครับ


Bookmarks

Bookmarks

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •