Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt ตัวนี้ใช้ดีมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt ตัวนี้ใช้ดีมั๊ย

GainWard 9600Gt 512/DDR3
    รบกววนท่านเทพช่วยที่.....ขอบคุณคร้าบ

ยี่ห้อเกรียน 555+

Comment

กำ เขาถามว่าใช้ดีไหม

บอกยี่ห้อเกรียนซะงั้น

บอกใช้ดี หรือไม่ดี

แล้วก็แน่ะนำเขาควรใช้ ยี่ห้อนี้ ยี่ห้อนี้ สิครับ

ผมไมค่อยมีความรู้เท่าไหร่ครับ แต่รู้ว่าช่วงนี้ 9600GT ราคากำลังดีมากเลยครับ

Comment

ตัวนี้ไม่รู้อ่ะครับ

แต่พึงถอย 9600GTAXTROM มา3500

.บอกได้แค่..เย็นคอดๆ~

Comment

Originally posted by kujo009 View Post
          กำ เขาถามว่าใช้ดีไหม

บอกยี่ห้อเกรียนซะงั้น

บอกใช้ดี หรือไม่ดี

แล้วก็แน่ะนำเขาควรใช้ ยี่ห้อนี้ ยี่ห้อนี้ สิครับ

ผมไมค่อยมีความรู้เท่าไหร่ครับ แต่รู้ว่าช่วงนี้ 9600GT ราคากำลังดีมากเลยครับ
          เออ เขาคงแซวยี่ห้อมันครับ เกรนวาด เป็นเกรียนวาด
          GainWard ขำหน่อยครับ เอิ๊กๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...t=43812&page=8

สงสัยต้องขุดมันขึ้นมา

Comment

Working...
            X