Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870X2 ทำไมเวลาเล่นเกมตัวเกมเห็นแรมการ์ดจอแค่1GBครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870X2 ทำไมเวลาเล่นเกมตัวเกมเห็นแรมการ์ดจอแค่1GBครับ

ขอผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะ

หรือใครที่ใช้การ์ดตัวนี้เป็นเหมือนผมมั้ยครับ
    Attached Files

ใครๆก็็เป็นครับ....
    ว่าแต่ patch ตัวนี้เป็นงัยบ้าง ยังไม่กล้าลง...

Comment

แพทตัวนี้ยังไม่พบปัญหาไรเลยครับ

Comment

การ์ดตัวนี้สรุปมีแรมการ์ดเท่าไรครับ

Comment

ผมเข้าใจว่าเป็นเพราะว่า 4870x2 มันไม่ใช่แรม 2GB นะคับแ่ต่เป็น 2x1GB ความต่างคือตัวเกมอาจจะเป็นเห็นแค่ของ แผงเดียว

Comment

แต่คือตัวแรมมาน2GBใช้มั้ยครับเพื่อแค่ตัวเกมมานเห็นตัวเดียว

ผมเข้าใจถูกรึป่าวครับ

Comment

ครับ 4870x2 แรม 2GB ครับ
              คือมันเอา 4870 1GB 2ตัว มารวมกัน

Comment

Working...
              X