Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก Note book ให้หน่อยงับ งบ 30000-35000 +- 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก Note book ให้หน่อยงับ งบ 30000-35000 +- 2000

ใช้ทำโปรเจค แล้วก็ใช้เล่นเกมอ่ะคับ ตัดแต่ง photoshop อ่ะงับ

1. อยากได้แบบเล่นเกมสูงพอประมาน
    2. บริการหลังการขายดีๆอ่ะงับ
    3. ขอเครื่องทนๆหน่อย อิอิ

******ขอมากไปไหมหว่า * - *

แนะนำดีไซน์ไม่เหมือนใครครับ Aspire 4935G-732G32Mn/X041LE ครับพี่น้อง จอเป็น 16:9 ครับ
    ราคาอยู่ที่ 31900 ยังไม่รวม Vat7% นะครับ เหลือเงินอัพ Ram และซื้อ USB HDD 320 อีกหนึ่งลูกครับ

แล้วก้อจะเหลือเงินไว้กินโออิชิ ฉลอง Notebook เครื่องใหม่ด้วยครับพี่น้อง

Comment

หรือจะบวกเงินเพิ่มอีกนิดซื้อ BenQ S42 ก็ได้นะครับ การ์ดจอ 9600M GT ddr3 256MB เล่นเกมแรงๆได้แน่นอน รุ่น LM01 ที่ใช้ P8400 รู้สึกราคาหล่นมาเหลือ 37000 แล้วนะครับ แถมมีโปรเพิ่มแรมเป็น 4GB ด้วย ^^

Comment

asus ตระกูล F8 ครับ อัดแรม แล้วแรงดีครับ เสถียรด้วย เคลมง่าย สบายใจดีครับ ประกัน อีก 2 ปี

Comment

ตอนแรกว่าจะแนะนำ Asus เพราะเอาไปทำโปรเจค Port มันเยอะดี
          แต่ดูแล้วเชียร์ S42 ดีกว่า เพราะเห็นเน้นเล่นเกมด้วยนี่

Comment

เบนคิวs42-lm01 คับราคา35900

Comment

ขอบคุณคร้าบ แล้วระหว่าง benq กะ asus เนี่ย บริการหลังการขายไหนดีกว่า

หรือดีทั้งคู่อ่คับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                เบนคิวs42-lm01 คับราคา35900
                ที่ไหน ร้านไหนครับ นี่พอดีกำลังจาไปซื้ออยู่

Originally posted by stroumphs View Post
                หรือจะบวกเงินเพิ่มอีกนิดซื้อ BenQ S42 ก็ได้นะครับ การ์ดจอ 9600M GT ddr3 256MB เล่นเกมแรงๆได้แน่นอน รุ่น LM01 ที่ใช้ P8400 รู้สึกราคาหล่นมาเหลือ 37000 แล้วนะครับ แถมมีโปรเพิ่มแรมเป็น 4GB ด้วย ^^
                มีโปร 4Gbเหรอครับ ที่ไหน ร้านไหนครับ บอกหน่อยจ้า สนใจๆอยู่

Comment

ผมพึ่งถอย s42 m01 มาวันนี้ 36900 รวม vatแล้ว แรม4g

Comment

Originally posted by aidoneus View Post
                    ขอบคุณคร้าบ แล้วระหว่าง benq กะ asus เนี่ย บริการหลังการขายไหนดีกว่า

หรือดีทั้งคู่อ่คับ
                    ดีทั้งคู่อ่ะครับพี่น้อง หรืออยู่ที่พนักงานว่าเต็มจทำงานหรือเปล่าด้วยครับ

Comment

Originally posted by kanin191 View Post
                      ที่ไหน ร้านไหนครับ นี่พอดีกำลังจาไปซื้ออยู่

มีโปร 4Gbเหรอครับ ที่ไหน ร้านไหนครับ บอกหน่อยจ้า สนใจๆอยู่
                      พันทิพประตูนํ้า
                      csc
                      bigit
                      jib
                      mouse
                      เบนคิวชั้น4(ขายศูนย์ซ่อมชั้น1)

เซียร์รังสิต
                      เบนคิว
                      csc
                      bigit
                      jib

ฟอจูน
                      ิbigit ชั้น3

Comment

S42 ผมซื้อจาก C-NEX พันทิพประตูนํ้า แถม Ram 4 GB กับของแถมชุดใหญ่เลยครับ ^^

36,300 รวมVatแล้ว

เท่าที่ทราบมา รู้สึกว่าทาง benq แถมมาให้เป็นโปรโมชั่นช่วงนี้นะครับ ไม่ใช่ทางร้านแถมเอง

Comment

ถ้าซื้อตอนเดือน มีนา - เมษา อ่ะยังมีโปรดีๆไหมอ่ะ

Comment

Working...
                          X