Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดใช้ โซเเนค ฉีดได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดใช้ โซเเนค ฉีดได้ไหมครับ

พอดีกลัวสนิมมันขึ้นเเละความชื้น

ใช้โซเเนคฉีดได้ไหมตาม slot PCI พวก ram ต่าง ๆ

ผมว่าน่าจะไม่ได้ครับ มันเป็น้ำมัน เหอะๆ แต่ผมว่ามันไม่ขึ้นอยู๋แล้วแหละ

Comment

มันมีสเปรย์เฉพาะอยู่นี่ครับ หรือไม่งั้นก็สเปรย์ล้างหัวเทปอ่ะ ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

คิดว่าได้ครับ
        เพราะผมฉีดไปเเล้ว 555
        อัดไปทั้ง Socket เเละ Slot PCI-E เเละ่ช่องเเรม

ตอนฉีดการ์ดจอเเถบทองเเดง น้ำดำ ๆ ไหลออกมาเต็มเลย เเล้วขาวจั๊วเลย 555

Comment

Working...
        X