Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ความรู้ไปจากที่นี่เยอะอยากตอบแทน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ความรู้ไปจากที่นี่เยอะอยากตอบแทน

เอาลิ้ง WINDOWS 7 มาให้ครับเผื่อใครอยากได้เห็นเขาว่าหมดเขต 10 กพ.ครับ เออลืม มันเป็นตัวเบต้านะครับ

64 บิตครับ
    http://download.microsoft.com/downlo...FRE_EN_DVD.ISO

32บิตครับ
    http://download.microsoft.com/downlo...FRE_EN_DVD.iso
    Attached Files
    Last edited by thekopdk; 27 Jan 2009, 19:44:45. Reason: แก้ไขครับลิ้ง 64 บิต มันผิดอัน ขอโทษด้วยครับสำหรับคนที่โหลดแล้วขออภัยอย่างมาก

แทงยูๆเด้อพี่น้องเด้อ

Comment

เพิ่มเติมให้จ้า เป็นตัว Build 7000 Beta 1 นะครับ

ตัว beta ล่าสุดตอนนี้

ปล.ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ
      Last edited by Akatsuki; 25 Jan 2009, 19:44:31.

Comment

ไม่เปงไรคร้าบ เพิ่มเติมคร้าบ โปรแกรมที่ใช้พยายามใช้ที่มันรองรับ vista นะครับค่อยจะใช้ได้ดี

ขอบคุณคร้าบ

Comment

โอ้ว สวยครับ

แต่ผมรอตัวเต็มอยู่นะ

ขอบคุณครับ

Comment

หอผม ดัน โหลด ไม่ได้ โหลดได้ แค่ไม่เกิน 20

บางเวปโหลด ได้ 200+ แต่ลิ้งนี้โหลดได้ 20

ถ้าโหลดมันนานไปหน่อย เลยไม่ด้โหลด ครับ แต่อยากใช้จัง

Comment

โหยรู้ป่าวผมใช้อะไรโหลดโทรศัพท์ครับพี่น้องวิ่ง20-30 นีแหละ 2 วันเสร็จ

Originally posted by Frankie View Post
              หอผม ดัน โหลด ไม่ได้ โหลดได้ แค่ไม่เกิน 20

บางเวปโหลด ได้ 200+ แต่ลิ้งนี้โหลดได้ 20

ถ้าโหลดมันนานไปหน่อย เลยไม่ด้โหลด ครับ แต่อยากใช้จัง

อาศัยจัยรักครับ ที่ว่า2 วันหนะ เต็มๆวันเลยนะเปิดเครื่องไว้ตลอด

Comment

driver มันใช้ของอะไรอะไรครับ Vista หรอ

Comment

ใช่ ครับใช้ของวิสต้า

ใช้อยู่ครับ

ขอบใจจ่ะ

Comment

ใช้อยู่แจ่มๆๆ

Comment

มีขนมปังกรอบยังอ่ะครับ

ถ้ามีก็กระซิบบอกหน่อยนะ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                        มีขนมปังกรอบยังอ่ะครับ

ถ้ามีก็กระซิบบอกหน่อยนะ
                        สนคีย์แท้จากไมโครซอฟท์ไหมค๊าบ ไม่ต้องไปแคร๊ก

ตอนนี้ถ้าไปขอจะได้คีย์ที่ซ้ำๆกันแล้วครับ มีอย่างละ 5 คีย์ ของ 32 Bit กับ 64 Bit

Activate แล้วใช้ได้ถึง 1 สิงหาคม

ท่านใดสน pm มาเลยจ้า
                        Last edited by Akatsuki; 26 Jan 2009, 01:54:20.

Comment

ลงแล้ว แต่เล่นโยกังไมม่ได้อะครับใครมีวิธีแก้ไหม

Comment

Originally posted by ae86 View Post
                            ลงแล้ว แต่เล่นโยกังไมม่ได้อะครับใครมีวิธีแก้ไหม
                            ไม่รู้เหมือนกันครับแต่ของผมปกติดีทุกย่างนะ
                            เร็ว สวย เสถียร

Comment

Originally posted by ae86 View Post
                              เกมส์เก่าๆทำใจครับ เล่นเกมส์ออนไลท์ XP ครับ ผมเคยหาวิธีแก้แล้วทางเขาบอกไม่รองรับ - - vista ผมเลยต้องลง XP ดักดานอยู่จนป่านนี้แหละ

Comment

Working...
                              X