Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<..:: ขายจอแท้ iPhone หลายรุ่น ::..>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] <<<..:: ขายจอแท้ iPhone หลายรุ่น ::..>>>

ขายจอ iPhone แท้ 100% ถอดจากเครื่องทั้งหมด หลายรุ่น ดังนี้...

iPhone 6s Plus สีขาว 2 จอ
    iPhone 7 สีดำ 1 จอ
    iPhone 7 Plus สีดำ 3 จอ
    iPhone 7 Plus สีขาว 2 จอ

**ตอนนี้มีรุ่นและสีตามที่แจ้งเท่านั้นนะคะ ถ้ามีของมาเพิ่มเติมจะทำการอัพเดทให้ด้านบน ขอบคุณค่ะ**

กรุงเทพสามารถนัดรับ และ ทดสอบสินค้าได้
    Bts สะพานตากสิน - สยาม
    โลตัสพระราม 3 , เซ็นทรัลพระราม 3
    ช่องทางติดต่อ : O64-551-6731
    Line : qipz

**รายละเอียดและราคาของแต่ละรุ่นตามด้านล่าง**

จอแท้ iPhone 6s Plus สีขาว ติดฟิล์มกระจกแล้ว ใช้งานได้ตามปกติ สามารถนำเครื่องมาลองจอได้ ราคา 1,300 บาท

จอแท้ iPhone 7 สีดำ ติดฟิล์มกระจกแล้ว ใช้งานได้ตามปกติ สามารถนำเครื่องมาลองจอได้ ราคา 1,700 บาท

จอแท้ iPhone 7 Plus สีดำ ติดฟิล์มกระจกแล้ว ใช้งานได้ตามปกติ สามารถนำเครื่องมาลองจอได้ ราคา 2,000 บาท

Last edited by qipzpp; 12 Aug 2020, 13:09:25.

มี 6 + สีดำไหม

Comment

Originally posted by krait41 View Post
      มี 6 + สีดำไหม
      ตอนนี้ยังไม่มีสีดำนะ

Comment

มีจอ 5c ไมครับ

Comment

Originally posted by nano23 View Post
          มีจอ 5c ไมครับ
          ตอนนี้มีเฉพาะรุ่นและสีตามที่แจ้งไว้ค่ะ ถ้ามีเพิ่มเติมจะแจ้งอัพเดทไว้ด้านบนจ้า

Comment

สนใจจอ 7 plus อันนี้รับเปลี่ยนด้วยใหมครับ

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
              สนใจจอ 7 plus อันนี้รับเปลี่ยนด้วยใหมครับ
              สนใจรบกวน Add Line มาคุยกันดูค่ะ

Comment

Comment

อยากได้สีดำำำำำ อะ ช่วยดันนน

Comment

สอบถามครับ เปลี่ยนให้เลยไหมครับ หรือใช้วิธีลองแบบไหน

Comment

Originally posted by wanchai_k View Post
                      สอบถามครับ เปลี่ยนให้เลยไหมครับ หรือใช้วิธีลองแบบไหน
                      สามารถเปลี่ยนให้เลยได้ค่ะ สนใจรบกวนโทรมาสอบถามหรือไลน์มาก็ได้ค่ะ ^ ^

Comment

เอาจอ 6 ครับ ราคาลดได้อีกไหมครับ

Comment

ใครกำลังหาอยู่ สอบถามได้นะคะ..,,

Comment

Originally posted by keeya View Post
                            เอาจอ 6 ครับ ราคาลดได้อีกไหมครับ
                            จัดส่งให้เรียบร้อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Comment

สนใจสอบถามได้นะคะ ยินดีค่ะ ...

Comment

Working...
                              X