Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook นี่ลมเข้าทางไหนอ่ะครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook นี่ลมเข้าทางไหนอ่ะครับบ

notebook นี่ลมเข้าทางไหนอ่ะครับบ

ไม่มีเข้ามีแต่ ออก

Comment

เข้าล่าง ออกข้างหรือหลัง

Comment

มีแต่ออก notebook คุณ mainboard ก็เป็นสุญญากาศสิครับ - -"

Comment

มันไม่ไ่ด้เข้าทางคีย์บอร์ดใช่ไหมครับ พอดีจะแปะซิลิโคนที่คีย์บอร์ดแต่พนักงงานบอกลมมันเข้าทางคีย์บอร์ดก้องงเลย - -

Comment

แล้วแต่รุ่นครับ อย่างdv2000 ของผมนี่ ใต้คีย์บอร์ดจะเ็ป็นฮีทซิ้งค์ของchipset เคยปิดแล้วร้อนตับแตกแลย

Comment

Working...
            X