Announcement

Collapse
No announcement yet.

gta4 ฉากสุดท้ายที่กระโดดจับฮ. ปืนขึ้นได้แล้วทำไงต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gta4 ฉากสุดท้ายที่กระโดดจับฮ. ปืนขึ้นได้แล้วทำไงต่อครับ

GTA IV ฉากสุดท้ายที่กระโดดจับฮ.ได้แล้ว ปืนขึ้นได้แล้ว ต้องทำไงต่อครับช่วยสอนเทคนิคทีครับ ขอบคุณครับ

ก็ตามเรือไปสิอย่าถูกRBGก็แล้วกัน อิอิ

Comment

ขับตามเรือไปครับ แต่อย่าใกล้มากหรือ***งมากเกินไป ถ้าใกล้มากจะโดน RPG ถ้าไกลมากมันจะตามยิงไม่ถึง พอตามไปซักพัก พวกที่อยู่บน ฮ. ก็จะยิงปืนใส่เรือเองครับ

Comment

เนื่อเรื่องมันบังคับให้โดนRPGยิงครับ แต่ต้องบินมาใกล้เกาะเทพีเสรีภาพแล้วมันจะลงจอดฉุกเฉินเอง แล้วให้เราวิ่งตามไปฆ่า.....

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ผ่านแล้วครับ หายเครียดซะที ติดฉากนี้อยู่นาน

Comment

Working...
          X