Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทพตอบทีครับ psu tagan vs raidmax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Tagan วัตต์เต็มทุดรุ่นที่มีขายในตลาดค่ะ
    ส่วน Raidmax ยังหน้าใหม่ในตลาดอยู่นะ หนูเลือก Tagan นะ

ข้อเสียของ Tagan คือเสียง จี่ๆ อะค่ะ เห็นคนในบอร์ดนี้เจอกันเยอะ แต่ Raidmax ไม่ทราบว่าเจอบ้างหรือเปล่า

Comment

Tagan อีกเสียง แต่ผ๋มใช้ icute -..-

Comment

Tagan อีกเสียง แต่ผมใช้ Tt มาตั้งแต่ก่อนร้านที่พันทิพย์จะขายกันซะอีก (เมื่อไหร่จะเสียก็ไม่รู้จะได้เปลี่ยนก่ะเค้ามั้ง...ฮา)

Comment

ส่วนตัวผมใช้Taganครับแต่เป้นรุ่นBZ600ใช้ดีครับ

Comment

Tagan เสียงน่ารำคาญอ่ะ ใช้อยู่ และกะลังหาตัวใหม่มาแทน ทนเสียงมะไหว ปวดหัว หุหุ

Comment

Tagan อีก 1 คับ

Comment

raidmax 630 ครับสุดตัวใช้อยู่วัตตืไม่เต็มแต่สวย

Comment

ใช้ Tagan อยู่ครับ U38 700W จี่ได้ใจ แต่ก็นานๆครั้งนะแต่ที่แย่นี่เสียงจี่ๆๆๆๆ มันออกลำโพงด้วยนี่สิครับ แต่ตอนนี้ชินละ

Comment

tagan+1 ด้วยคนครับ

อยากได้เงียบๆดีๆ เสนอ PPC Silencer เป็นทางเลือกอีกตัวครับ รางเดี่ยวอีกต่างหาก หุหุ

Comment

Raidmax
                      CPU Core2Duo E7300
                      M/B GIGABYTE EP35 DS3L
                      RAM KINSTON 4GB/800
                      HD Seagate 500 GB
                      VGA EN8800GT 1 GB ASUS
                      PSU Raidmax 630 watt
                      Case Raidmax Ninja

Comment

tagan ครับ (ผมใช้ tg600 u38)
                        ชอบกล่องหนัง+ลิ้นชัก
                        เรื่องเสียง "จี่" ผมก็เคยมีเป็นช่วงเดือนแรกที่ซื้อมาใช้
                        ตอนนี้ใช้มาสี่เดือนมันเงียบแล้วครับ เอาหูไปฟังข้างเคสก็ไม่ได้ยินครับ ได้ยินแต่เสียงพัดลม

Comment

tagan +1
                          ของผมจี่เฉพาะตอนเปิดเครื่องทำน้ำอุ่น

Comment

ข้อสำคัญที่คุณควรเลือก
                            -คุณรู้ไหมว่าPSUตัวไหนจ่ายไฟ2เฟส
                            -คุณลักษณะพิเศษเป็นยังไง เช่น สายถอดได้ไหม ฯลฯ
                            -อย่าดูแต่ว่ามันสวยกว่า บางทีคนสวยทำงานไม่เก่งนะครับ
                            ******จะบอกให้นิดหน่อยว่า Tagan จ่ายไฟ 2 เฟสนะ

Comment

Working...
                            X