Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้วเอาตัวไหนดี แล้วก็ซื้อร้านไหนดีที่พันทิพย์นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้มันทุกยี่ห้อแหละ ซีพียูนี่ ยี่ห้อไม่เหมือนชื่อบุพพการีสักอันเดียว เลยไม่ได้ยึดติดกับมัน Intel AMD Cyrix IBM จำยี่ห้อไม่ได้ก็มี เคยใช้มา อยู่ที่เราใช้ประโยชน์มากกว่า ถ้าเราไม่ใช้ มันทำอะไรไม่เป็นดอกไอ้พวกเครื่องจักรกลนี่

สองชุดข้างบน ตอนนี้ต้อง Intel ครับ สาวก AMD คงต้องรองสักพัก เพราะวิ่งนำหน้ามานานตอนนี้เพื่อนแซงคืนบ้าง นิดหน่อย ไม่เห็นเป็นไร มันเป็นงี้มานานแล้ว

Comment

ตัวบนด้วยคนครับ

Comment

ไปร้านเจได เลยท่าน ให้เจ๊เคาะๆราคาลงนิดหน่อยๆท่าจะได้ ล๊อคคอเจ๊แกเลย อาจได้ไรเด็ดๆเพิ่ม

เหอๆ สบายๆ

Comment

การ์ดจอเปลี่ยนเป็น 7900GS จะคุ้มกว่านะคับ ผมว่า

Comment

แนะนำ busitek ผมซื้อที่นั่น ไม่เสียหายอะไร

Comment

คุนนี้ c2d แจ่มก่างับ

Comment

ชุดบนดีกว่าครับ ขยับอีก 3000 กว่าได้ของดีกว่าเยอะ

Comment

เลือกชุดบนฮับ

Comment

Working...
                  X