Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครมี ลำโพง Boston มั้งครับ ขอไปลองฟังหน่อยน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครมี ลำโพง Boston มั้งครับ ขอไปลองฟังหน่อยน่ะ

พอดีสนใจครับ ตัวนี้เห็นว่าเสียงดีนักหนา กะจะซื้อก็ไม่ค่อยทันเค้า

พวกรุ่น BA635 675 790 อะไรนั่นหน่ะ มีไครใจดีไห้ลองฟังที่บ้านมั้ยน่ะ

ผมอยู่ นนทบุรี ครับ

ถ้าเสียงมันแจ่มจริง เดี๋ยวผมตีหัวเจ้าของแล้วยกกลับเลย

ป.ล ผมไช้ Cambridge PCwork อยู่ครับ ต่างกันมากมั้ย

หรือถ้าจะขายก็ลอง PM มาน่ะครับ ไม่สนใจสภาพหรอกจอไห้มีเสียงออก

ขอบคุณมาก ๆครับ

สงสัยจะแห้วว

Comment

555

Comment

ใครใจดีพาไปฟังหน่อย

Comment

ผมมี อยากฟังเปล่าครับ
          อยู่อุดรนะ

หรือว่าอยากซื้อต่อ ถ้าจน..ผมปล่อยแน่ๆ

Comment

อ้อ. มีแต่
            Boston BA635 นะ

Comment

อุดร งั้นขอซื้อเลยล่ะกันครับ

Comment

สงสัยอยากได้จริงๆนะครับเนี้ยย

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                  สงสัยอยากได้จริงๆนะครับเนี้ยย
                  ไม่งั้นผมไม่ตั้งสองกะทู้หรอกครับ 555555555555555

Comment

Working...
                  X