overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 123 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 2454

Default สินค้าเข้าใหม่

สินค้าเข้าใหม่วันนี้
    สนใจทักไลน์ pandawkss
    คลังแสงของร้าน มีให้เลือกลายตาที่ www.instagram.com/300vtg

KTM HOOD
    สวยจัด หล่อจัด ใหม่จัดๆ สีสดๆตามภาพ ส้มตัดกรม แพทเทิลสวยมาก

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 18.5
    ยาว 27

650฿ FREE EMS

DSQUARED2 DENIM SHIRT
    MADE IN ITALY

แบรนด์นี้ดังจนนาทีนี้น่าจะไม่ต้องบรรยายเยอะแล้ว มือหนึ่งแพงมากๆค่ะ ราว 855 ดอลล่าห์ คิดเป็นเงินไทยราว 25000-26000 บาทเลยทีเดียว แพงยับ อีกทั้งตัวนี้ทางร้านได้มาในสภาพกริ๊บมาก เค้าเจตนาทำออกมาแบบนี้นะค่ะ เซอร์ๆเท่ห์สุดๆ เนื้อผ้าจะผสมอีลาสเทน 2% ทำให้เนื้อยืดเล็กน้อยเพื่อการสวมใส่ที่สบายและกระชับมากขึ้น ใครใส่ได้มาเอาเถอะค่ะ ราคานี้โคตะระคุ้มค่ะ ไปซื้อมือสองที่ไหนก็ไม่ได้ราคานี้นะค่ะ ถูกมากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 17.5
    ยาว 27.5

1,590฿ FREE EMS

SWAGGER
    MADE IN JAPAN
    RAYON 100%
    สวย ใหม่ ผ้าเรยอนใส่สบาย นิ่มๆ ค่ะ คู่สีสวย แบรนด์ดังสตรีทแวร์ญี่ปุ่น ใส่ได้ ห้ามพลาด

ขนาดวัดจริง
    เอว 30
    ยาว 37
    ปลายขา 8

500฿ FREE EMS

GRAMICCI
    BIG POCKET PANTS

สภาพสวยมากค่ะให้ 90% เลย หายากมากๆแบบนี้ กระเป๋าข้างใหญ่ๆ ผ้ายีนส์ไม่หนา เอวยืด สวมใส่สบาย มือหนึ่งราคารุนแรง ตัวนี้จัดว่าสภาพดี ใช้งานได้อีกยาวนานค่ะ ตำหนิรูปสุดท้ายค่ะ มีรอยถลอกดูตามลูกศรนะค่ะ ตำหนิจากการใช้งานเล็กน้อยค่ะ ใส่ได้จัดไปค่ะ หายากจริงทรงนี้ ทรงสวยจริงๆค่ะ ผ้าเบาใส่สบายมากๆ

ขนาดวัดจริง
    เอว 26-33
    ยาวทั้งตัว 36
    สะโพก 20" (40)
    ต้นขา 12
    ปลายขา 7

1,450฿ FREE EMS

แบบเดียวกับที่ Justin Bieber ใส่ค่ะ ตัวนี้เรืองแสงตอนกลางคืนสวยมาก ตัวเสื้อสภาพดีเยี่ยม ไม่มีตำหนิ
    Size S อก 18 ค่ะ ยาว 26

1,200฿ FREE EMS

UNITED STYLE
    INDIGO PULLOVER สภาพใหม่กริ๊บ
    อินดิโก้สวยๆหายากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5-20
    ยาว 25
    แขนยาว 23.5

890฿ FREE EMS

RARE NORDSTRIKK SWEATER
    MADE IN NORWAY
    UNISEX ใส่ได้ทั้งชายหญิง
    PURE WOOL 100%
    VERY GOOD CONDITION

ราคาขายมือหนึ่ง 115 ปอนด์ คิดเป็นเงินไทยราว 4,300฿ ไม่รวมค่าจัดส่ง
    สวยงามสุดๆค่ะ เจ็บแต่จบค่ะตัวนี้ หายากมากๆ สภาพดีมากๆเลย จัดว่าใหม่ๆ ตำหนิแค่ด้ายโพล่ที่รูปสุดท้ายเท่านั้นค่ะ คิดว่าตัวนี้ภาพบรรยายดีเทลและแพทเทิลเสื้อด้วยตัวเองได้ครบจบแล้ว งบได้ จัดเลย หายากมากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 18
    ไหล่ 16.5
    ยาว 24

1,580฿ FREE EMS

HORIZON DREAM
    SHAWL COLLOR JACKET
    สวยมากๆค่ะตัวนี้ คอบัวกระดุมลอคงาช้าง กระดุมเม็ดอื่นปั้มตราสมอเรือสวยมากๆ ผ้าทอหนากลาง ทอขึ้นเม็ดสลับสีด้ายสวยงามมากๆค่ะ ซับศอกด้านผ้าลูกฟูก กระเป๋าล้วงมีสองช่องนะค่ะ ใส่ได้เชียร์มากๆ คอบัวเล่นกันทุกสาย ราคาดีค่ะวันนี้ ตำหนิจุดเดียวเลยตามภาพสุดท้าย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 16.5
    ยาว 25

1,250฿ FREE EMS

ABX SHAWL COLLAR SHIRT
    ทรงหล่อ สองกระเป๋า กระดุมงาม แพทเทิลเยี่ยม ทรงยอดนิยม ผ้าไม่หนาอีกด้วยค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัวเดียวหล่อเลย สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 17
    ยาว 25.5

850฿ FREE EMS

JAPANESE INDIGO TEES BY DRUG STORE สภาพใหม่ค่ะ ผ้าสวยมากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ยาว 25

400฿ FREE EMS

TEDMAN
    แบรนด์นี้หายากมากจริง ๆ ค่ะ ตัวนี้ได้มาสภาพใหม่ๆเลย สกรีนจมๆเนื้อทั้งสองด้าน สกรีนที่แขน สวยงามมากๆค่ะ ใส่ได้ไม่ควรพลาด

ขนาดวัดจริง
    อก 22
    ยาว 29

750฿ FREE EMS

รูปตำหนิที่แจ้งค่ะ

VINTAGE BOSSBAT
    MEN'S VEST
    จัดว่าหายากอย่างมาก เสื้อกั๊กผ้าวูลแพทเทิลสวยขนาดนี้ ตัวนี้แอดเจอมาทุนแรงมาก แต่สวยจนต้องยอมหวดมาค่ะ อยากให้ลูกเพจได้ของดีๆไปใส่ ตัวนี้สภาพดีจัด 96% ไปเลย ผ้าวูลจะเบามากค่ะ แพทเทิลสวยงาม เชื่อแน่ว่านี่จะเป็นกั็กตัวเก่งที่คุณอยากจะหยิบใส่บ่อย ๆ เห็นเว็บนอกขายกันที่ 1500฿ อัพนะค่ะแบรนด์นี้ แรงเอาเรื่อง ใครใส่ได้มาโดนไปค่ะ หาไม่ง่ายนอนรับประกันเลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20.5-21
    ยาว 24.5

NBA HOUSTON ROCKETS
    พื้นเต็มสุด สีสด คาดแถบหนัง ซอล์ฟเดิม สวยงามมากค่ะ สภาพดีมากๆ ดูภาพประกอบการตัดสินใจค่ะ มือสองสภาพนี้ให้ 95% เลยค่ะ นานๆจะได้แบรนด์ของ NBA มาขาย คู่นี้ได้มาเป็นคู่ที่สองค่ะ

SIZE 43 / US 9.5

KEEN X SKECHERS D LITES
    SIZE 42

สุดจัด พื้นใหม่มาก สภาพดีสุดๆ 95%+ แคนวาสหนาผสมหนัง สวยมากๆ สาย OUTDOOR แบรนด์ดีๆแบบนี้ไม่ควรพลาด ซอลฟใหม่นะไม่ใช่ของเดิม นอกนั้นเดิมๆค่ะ ราคาตาแตกไปเลย ปกติแบบรองเท้าเล่นหุ้มส้นก็พันกว่าแล้ว คู่นี้งานคอลแลปสภาพดี ใส่ได้จัดไปค่ะ

1,150฿ FREE EMS

RARE ITEMS
    JEEP แบรนด์เทพตระกูล OURDOOR/ACTIVE ที่โด่งดังทั่วโลก การันตีความแรงและคุณภาพ แบรนด์นี้มาจากยุโรป ทางร้านได้มา 1 ชิ้น สภาพเทพ สุดดดมาก ตัวนี้ดีเทลเยอะมาก ๆ ค่ะ มีรอยสะกิดเล็กๆเบาๆ 1 จุดตามภาพสุดท้าย ซับอุ่นด้านในคืออุ่นมากกก ซับอุ่นยาวถึงแขนด้านในนะค่ะ ไม่ใช่แค่ตรงกลางตัวแบบเจ้าอื่น อุณหภูมิติดลบก็รอด และสามารถถอดออกได้ค่ะ สามารถใช้ได้ทั้ง SPRING&WINTER สามารถกันละออ
    ฝนและน้ำได้ในระดับนึงค่ะ กันได้ดีพอสมควร ตัวนอกพอถอดซับอุ่นออกใช้งานใส่คลุมได้ทุก Season ตัวซับอุ่นด้านในใส่เป็นตัวเดียวยังได้ อุ่นมากมายค่ะ คอสม๊อคปิดชิดกันหนาว กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด แอร์คูลใต้แขน กระเป๋าลับด้านใน หน้าหลังปักหมีขาวโลโก้เต็ม สวยสุดๆ สภาพเทพ ไม่ได้หาง่ายๆค่ะแบบนี้ ราคารีเทลแพงยับ ตัวนี้อยู่ที่ราว 9,xxx กว่าบาททีเดียว รวมภาษี ค่าส่งนำเข้าเป๋นหมื่นค่ะ วันนี้นำมาขายในราคาสุดคุ้มมมม ประหยัดงบไปเยอะทีเดียว คนเล่นรู้ราคา ภาพเพิ่มเติมทุกจุดทางไลน์ค่ะ

ตามป้ายคอไซต์ S
    ขนาดวัดจริง :
    อก 20
    ไหล่ 17
    ยาว 33

3,490฿ จัดส่งฟรี EMS

HARRIS TWEED แบรนด์ดัง มีสตอรี่มาให้ศึกษาก่อนซื้อ
    “ความพิเศษของผ้าแฮร์ริสทวีดซึ่งแตกต่างจากผ้าทวีดชนิดอื่นๆ คือผ้าทุกผืนก่อนจะมีตราแฮร์ริสทวีดประทับ ต้องผ่านการตรวจสอบโดยองค์กรของดิฉันเสียก่อน ผ้าแต่ละม้วนจะต้องประกอบไปด้วยองค์ประกอบหลักทั้ง 4 ข้อ นั่นคือ หนึ่งต้องเป็นผ้าที่ทอด้วยแรงงานคน กล่าวคือต้องเป็นการถีบเครื่องทอให้ทำงานด้วยเท้าของคน สองผ้าผืนนั้นต้องเป็นการทอภายใต้อาคารที่พักอาศัยของช่างทอ ไม่ใช่การทอรวมกันแบบในโรงงานอุตสาหกรรมทั่วไป สามเส้นใยวูลที่ใช้จะต้องเป็นเส้นใยวูลใหม่ ซึ่งไม่ผ่านการผสมกับเส้นใยอื่น หรือมีชื่อเรียกทางเทคนิคว่า ‘Pure New Wool’ และข้อสุดท้ายก็คือเส้นใยวูลที่ใช้ในการทอ จะต้องผ่านกระบวนการปั่นให้กลายเป็นเส้นด้ายบนเกาะแห่งนี้เท่านั้น หากผ้าที่ทอทำผิดกฎข้อใดข้อหนึ่ง ผ้าผืนนั้นก็จะไม่มีสิทธิ์จำหน่าย หรือจัดจำหน่ายโดยมีป้ายติดชื่อว่าแฮร์ริสทวีดได้โดยเด็ดขาด” Credit GQ

สภาพดีมากค่ะใบนี้ ไม่มีตำหนิ ออกวางขายแพงเอาเรื่อง โดนใจรีบสอย ขายเบาๆเลย

ขนาด 8.5" × 11.5"

GIORGIO FERRI ITALY
    LEATHER SHOES
    VERY GOOD CONDITION
    SIZE 255 / EURO 41

สวยจัด สภาพเดิมๆ สภาพเทพบุตร พื้นเต็ม สีกรมท่าเข้มตัดน้ำตาล มีสิบดาวให้สิบดาว สวยมาก รองเท้างานตัดเย็บอิตาลี ราคานี้ ไม่แพงเลยค่ะ ใส่ได้จัด สามารถสวมใส่ทั้งเป็นทางการและลำลองค่ะ

999฿ FREE EMS

Wrangler® X-Long Tails
    MADE IN USA
    Single Needle Tailoring
    Vintage Item From 80S
    Wrangler Striped Denim Western Shirt
    แบรนด์สุดพลัง ของเก่ายุค 80 กระดุมหินแท้ กระดุมสำรองครบ ด้านนอกและด้านในคนละสีตามแบบฉบับวินเทจแท้ ในสภาพดี หายาก เล่นกันหลักพันค่ะแบบนี้ วันนี้ขายเบาๆเลย ถูกสุดในสามโลก ใส่ได้อย่าพลาด

Size M วัดจริง
    อก 21.5
    ไหล่ 20
    ยาว 31

450฿ FREE EMS

SUKAJUN REVERSIBLE JACKET
    ใส่ได้ทั้งสองด้านค่ะ สภาพใหม่ ไร้ตำหนิ ด้านแรกเป็นกำมะหยี่ อีกด้านเป็นซาติน สีสวย ใส่ได้จัดค่ะ หายากเลย ปักลายสวยมาก ตัวนี้เหมาะกับคนอกเล็กนะ ตัวเล็กใส่ เหมาะกับคนอกไม่เกิน 17.5 จะใส่พอดีค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 18
    ยาว 22

เป็นกางเกงที่ดีไซน์มาสวยมากค่ะๆ ลูกเล่นโดดเด่น่ตัวกระเป๋า ตัวนี้งาน MADE IN JAPAN ช่องใช้งานเยอะมากและช่องใหญ่มากๆค่ะ ในกระเป๋ามีกระเป๋า เยอะค่ะ ช่องกระเป๋าหน้าเชื่อมมาถึงหลังเป็นใบเดียวกัน ใส่ของได้เยอะ ใครชอบกระเป๋าช่องเยอะต้องชอบตัวนี้ สภาพดีมาก แต่งเบลล์หลังสไตล์วินเทจมาสวยงามเข้ากันค่ะ แบบนี้ไม่ได้หลุดมาบ่อยๆนะ ใส่ได้ลุยค่ะ สีนี้ใส่แมต์กับเสื้อได้ง่ายด้วย ใส่ได้หลายลุค

ตำหนิสองจุด เป็นรอยเปื้อนที่แรกด้านหลังขนาดเท่าเหรียญบาท ที่สองด้านหน้า ขนาดเล็กๆมากบริเวณหน้าขา ขอคนรับได้ค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 32 ตึง 33
    ยาวทั้งตัว 41
    ต้นขา 11.5
    ปลายขา 7.2

PATCHWORK WASH WESTERN STYLE SHIRT
    สุดจัด ผ้าต่อ ย้อม ฟอก กระดุมมุก โคตรหล่อค่ะ ใส่ได้จัดๆๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ยาว 26

590฿ FREE EMS

DIFFERENT
    LINEN MIX COTTON FABRIC WITH CRAZY POCKET
    SO COOL
    ใหม่ ๆ ไม่มีตำหนิ สามตะเข็บ เป๋าเครซี่ เก๋มาก ผ้าลินินผสมคอตต้อนนะ ผ้าสวยมาก สีม่วงพาสเทล ละมุนสุดๆ แขนเป็นแบบสี่ส่วน พับขึ้นอย่างสวย ใส่ได้ จัดโล้ด

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 16.5
    ยาว 27

AKADEMIKS
    PATCHWORK T SHIRT
    ผ้าต่อกันสวย แขนและกระเป๋าเป็นหนัง อย่างเท่ห์ วัสดุ 100% Cotton 100% Polyurethane

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ยาว 26.5

350฿ FREE EMS

COTTON:ON
    BOMBERJACKET
    WOMEN SIZE

โคตรใหม่ให้ 98% ค่ะ ดีเทลสวยงามตามภาพ ใส่ได้ทุกโอกาสค่ะ ตีเป็นตำหนิภาพสุดท้ายค่ะ โคตรเล็ก เป็นรอยเส้นในเนื้อผ้า ใส่ได้น่าจัด แบบนี้หายาก ใส่สวย ทรงนิยม แมตท์ง่ายค่ะ มือหนึ่งสองพันกว่านะค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 155
    ยาว 22

750฿ FREEEMS

POLO RALPH LAUREN

สภาพดี ไม่มีตำหนิ อกเป็นแพท สวยงามมากค่ะ แบรนด์ดี รีเทลแพง ขายสมราคาค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5
    ยาว 25

GRANIPH COTTON SHIRT
    สภาพใหม่ค่ะ อกแพทผ้าสวย

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5-18
    ไหล่ 15.5
    ยาว 26

NAVITE JACKET
    ผ้าทอหนากลาง สวยงามคลาสสิค ใครที่ตามหาลายแนวชนเผ่าต้งมาโดน ไม่ได้หลุดมาบ่อยค่ะ สภาพดีมาก 95% ค่ะ จั้มดี ซิปดี ไร้ตำหนิ ใส่ได้จัดค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ยาว 27.5

MICHEL KLEIN PARIS
    TRENCH COAT

สภาพใหม่กริ๊บมาก หล่อสุดๆ ซับอุ่นถอดออกได้ค่ะ ใช้งานเป็นแจคเก็ตได้ทั่วไป ลายตารางเล็กสวยงาม กระดุมสองแถว ป้ายแคร์ยังใหม่มาก ชัดเจน ตัวนี้สวยจัดเลยค่ะ ใส่ได้ต้องจัด ราคาดี แบรนด์ดีมากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 18
    ยาว 31

A21
    DENIM VARSITY JACKET

สภาพดี เท่ห์ค่ะ จั้มดี ซิปดี สวยมากๆ
    ตำหนิสองภาพสุดท้าย กระดุมแปบหลวมแต่ติดได้ค่ะ และเปื้อนรูปสุดท้าย ซักออกนะ ตอนซักไม่เห็นค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 17
    ยาว 27

580฿ FREE EMS

GREEN LABEL RELAXING BY
    UNITED ARROWS
    MADE IN JSPAN
    SIZE M ใหม่มาก เป๋าต่อลาย ออกชอปแพงค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 18.5
    ยาว 29

550฿ FREE EMS

SUGAR CANE BY TOYO ENTERPRISE
    ผ้าตอตต้อนบาง สภาพดีมาก 95% ไม่มีตำหนิ หายากจัดค่ะแบรนด์นี้ คนเล่นรู้ราคา ออกชอปมี 4000-5000

ขนาดวัดจริง
    อก 22
    ไหล่ 18.5
    ยาว 28

UNITED ARROWS
    BLUE LABEL
    MULTICOLOR LINEN SHIRT
    ใหม่มากค่ะ ออกชอปแพง ราคานี้คุ้มๆ ผ้าดี ใส่สบาย

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 17
    ยาว 27

SAN FRANCISCO BY SEILIN
    TWO TONE PATCHWORK SHIRT
    แนวและใหม่ หน้าหลังทูโทน กระเป๋าคู่ สวยจัด

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 17.5
    ยาว 29

WEAR INC.
    PATCHWORK SHIRT
    MADE IN INDIA
    หายากค่ะแบบนี้ สภาพดี สวยงาม
    ตำหนิด้านสองภาพสุดท้าย ไม่มีผลเพราะตะเข็บจริงด้านในอีกชั้นค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 16
    ยาว 26

DESCOWER INDIGO JEANS PANTS
    ยีนส์อินดิโก้สวยๆแบบนี้หายากค่ะ สภาพใหม่ๆด้วย โคตรหล่อเลยตัวนี้ ผ้าใส่สบายมาก ไม่มีตำหนิใดๆ เป้ากระดุม อินดิโก้เข้มๆ สวยสุดๆ ปลายขาเจ้าของเดิมเย็บขึ้น สามารถเอาลงได้ค่ะ แต่ปกติน่าจะใส่เท่านี้พอดีสวย

ขนาดวัดจริง
    เอว 34
    ยาวทั้งตัว 39
    ต้นขา 11
    ปลายขา 7

CASABA TROUSERS
    MADE IN TURKEY
    ใส่แมตท์ง่ายได้หลายลุคค่ะ ทรงสวย ขาเล็ก ใส่ได้จัดค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 34
    ยาวทั้งตัว 40
    ต้นขา 12
    ปลายขา 7

GDC
    โคตรหล่อตัวนี้ กระเป๋าคู่ หลังปักโซ่แบบวินเทจ กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ผ้าคอตต้อนเกรดเอ สวยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 16.5
    ยาว 27

490฿ FREE EMS

AGREABLE
    SINCE 1963
    ปักน้องหมีใหญ่ สภาพใหม่ ดีเทลน่ารักมากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ยาว 25

EVOREVO
    SHAWL COLLAR SHIRT
    สีชมพูพาสเทลน่ารัก สภาพใหม่ ดีเทลเยี่ยม ชมตามภาพเลยค่ะ สวยมากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 17.5
    ยาว 28

NII
    SIZE S ใหม่มากๆ ดีเทลสวย

ขนาดวัดจริง
    อก 18
    ไหล่ 14.5
    ยาว 24.5

380฿ FREE EMS

MCGREGOR
    HOOD COTTON SHIRT
    สวยงามน่ารัก ผ้าคอตต้อนบาง ตำหนิภาพสุดท้าย เลอะด้านในกระเป๋านิดนึง รวมๆตัวนี้ใหม่มาก

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 18
    ยาว 23.5

300฿ FREE EMS

Converse Casual Shoes Skid Grip
    รุ่นนี้เป็น Unisex ค่ะ มาสีอินดิโก้เข้ม สภาพดีมาก ๆ พื้นเติมมาก ทุกอย่างเดิม ๆ มีการใช้งานมาน้อย พื้นรองด้านในยังชัดเจนอยู่เลยค่ะ
    ไม่มีเก็บสี ปะ ซ่อมใดๆทั้งนั้น Materiel Surface: 100% Cotton Lining: 100% Cotton Window : Rubber คือสภาพโคตรดีเลยค่ะ ใส่ได้รีบจัดค่ะ สภาพดีๆแบบนี้หาไม่ง่ายในราคาหลักร้อยค่ะ ขายราคาเบา ๆ แบบที่คุณไม่ต้องไปแย่ง F ตามไลฟ์เลย และตามไลฟ์ไม่ได้ราคาแบบนี้นะค่ะ และเอฟยากสุด ๆ ไปเลยค่ะ

ขนาดรองเท้า
    Mens 9
    Womens 10.5
    UK 8
    EUR 42.5
    CM 27

690฿ FREE EMS

FILA FILA Court Delux Shoes
    Model FS1SIA1011X-WNV

คู่ที่สองค่ะ FILA ไซต์สาว ๆ ค่ะ โคตะระใหม่ไปเลยค่ะ มีแฟนซื้อให้แฟนเลยค่ะ ราคาเบามาก อย่าไปเสียดาย วัสดีเป็นหนังด้วยค่ะ ผ่านการใช้งานมาน้อยมาก เรียกว่าสภาพนางฟ้าค่ะ ถ้าใส่ได้คงเก็บใส่เอง นี่ใส่ไม่ได้เล็กไปนิด อดเลยค่ะ พื้นโคตรของความเต็มค่ะ มีร้อยดาว ให้ร้อยดาวค่ะคู่นี้ ราคาเปิดตัว 98 ดอลล่าห์ค่ะ หรือคิดเป็นเงินไทยราว 3 พันบาทค่ะ

ขนาดรองเท้า
    Size 38
    US 6T
    245 mm.

ADIDAS
    แจ๊คเก็ตวอร์ม สภาพใหม่ๆเลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ยาว 24

AZUL
    ผ้าสวย ใหม่มากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5
    ยาว 26

300฿ FREE EMS

KISSMARK
    แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้าสวยมากๆ ใหม่กริ๊บเลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 16-16.5
    ยาว 26

UNDER AMOUR
    PERFORMANCE JACKET

หายากเลยค่ะ สภาพดีมาก ด้านนอกผ้าวอร์ม ด้านในผ้าอุ่นนะ เหมาะใส่หน้าหนาวค่ะ ออกชอปรุ่นนี้ 4 - 5 พันบาทต้องมี เพราะหนาพอดู อุ่นดีเลยค่ะ มีกระเป๋าอก สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขายราคาคุ้ม ๆ ค่ะวันนี้ประหยัดไปหลายพันบาทเลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20.5
    ยาว 26.5

POWER TO THE PEOPLE
    REVERSIBLE SHORTS

ใส่ได้ทั้งสองด้าน สุดเท่ห์ ด้านนึงเป็นผ้าลูกฟูกเนื้อบาง ไม่หนา ไม่หนักค่ะ อีกด้านผ้าคอตต้อนพิมพ์ลาย สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิเลยค่ะ คุ้ม ๆ เหมาะพกพา เพราะกลับได้ใส่ได้เหมือนมี 2 ตัว แบบนี้ เอามาขายยังไม่ถึง 10 ตัวค่ะ นานจะเจอแบบนี้ ได้ไปคุ้ม ใส่สวยแน่นอน

ขนาดวัดจริง
    เอว 31 - 36
    ยาว 21.5

490฿ FREE EMS

LULULEMON
    DEFINE JACKET

แบรนด์สปอร์ตสุดดังจากแวนคูเว่อร์ มีชอปที่ไทยค่ะ หนึงแบรนด์คุณภาพที่ได้รับความนิยมอย่างมาก และราคาสูงพอสมควร ตัวนี้สภาพดีมาก วัสดุจะเป็น Nulux (Nulux Fabric is Quickly-drying, sweat-wicking, and offers lightweight coverage) ผสมกับหนังเทียม ยังใหม่อยู่เลยค่ะ ข้างตัวมีซิปทั้งสองด้านรูดเปิดได้ เป็นทรงสวม ด้านในกระเป๋าหน้ายังติดสติกเกอร์อยู่เลยค่ะ คาดว่ายังไม่ได้ใช้งานนะค่ะตัวนี้ ด้วยความที่ผ้าถูกอัดเก็บในกระสอบส่งผลให้บางส่วนของหนังร้าวให้ดูภาพสุดท้ายนะค่ะ แต่โดยรวมจัดว่าใหม่และสวยมาก ซีเรียจต้องซื้อใหม่เลยนะค่ะ 198 ดอลล่าร์เลยค่ะรุ่นแบบนี้ โหดอยู่ค่ะ มีราคาที่ขายกับตัวแทนจำหน่ายในบ้านเราที่ไม่ใช่แบบนี้ ไม่มีหมวก ไม่ผสมหนังแบบนี้ก็เหยียบๆสี่พันบาทแล้ว ใครใส่ได้มาจัดไปค่ะ แบรนด์นี้แทบไม่เจอในตลาดมือสองเลย นี่เป็นตัวแรกเลยค่ะ ตัวจริงสวยมาก ๆ ค่ะ อุ่นดีเลยค่ะ วัสดุที่ทำเสื้อนี้เหมาะสำหรับสวมใส่อากาศเย็นนะค่ะ เพราะเป็นผ้าอุ่น ใครอยากรีดเหงื่อ ลองดูได้ค่ะ ใส่ไปรู้เรื่อง รีดเหงื่อเยอะแน่นอนค่ะ แนะนำให้ใส่ช่วงอากาศเย็นหรือหน้าหนาวนะค่ะ ตัวนี้อกเล็ก สาวๆ/หนุ่มร่างเล็กที่รู้จักแบรนด์นี้มาจัดได้ค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5
    ยาว 24

NINA RICCI SUN GLASSES
    NR 26001
    แว่นตาแบรนด์ดังจากฝรั่งเศสค่ะ ราคารีเทลแบรนด์นี้ 4 พันอัพถึงหมื่นเลย รุ่นนี้มือหนึ่ง 5 พันกว่าค่ะ ขนาด 54^16 -135 สภาพดี เลนส์ใส ไม่มีตำหนิ พร้อมกล่องแบรนด์ ตัวกล่องใส่ด้านในแตกนิด ไม่มีผลต่อการใช้งาน ปกติแบรนด์นี้มือสองขายกันที่ 1,400฿+ แอดขายราคาสุดคุ้ม เบาๆเลยค่ะ เพียง 1,199฿ FREE EMS แบรนด์ดัง สภาพดี หาแว่นตัวใหม่อยู่ รีบจัดค่ะ คุ้มมาก

วินเทจเลยค่ะตัวนี้ ยุค 80S EXPRESS RIDER MADE IN USA 80S MOTOR'S JACKET เป็นแบรนด์มอไซต์ ตัวนี้ใหม่กริ๊บค่ะไม่มีตำหนิเลย งานผลิตในเมกา รุ่นเก่า ผ้าหนาทอแน่นๆแข็งแรง ใช้งานได้อีกยาวนาน ส่งต่อรุ่นต่อรุ่นสบาย ใส่ขี่มอไซต์เฟี้ยว ไม่สะเทือนลมหนาว ราคานี้บอกเลยว่าคุ้มม

ขนาดวัดจริง
    อก 24
    ยาว 25

1280฿ FREE EMS

Extremely Rare Vintage Looney Tunes
    TAZ&BUNNY OVP T Shirt Tag Tultex
    ตัววินเทจ ตะเข็บเดี่ยวบน ล่าง ไม่มีข้าง สกรีนจม ๆ ทั้งหน้าและหลัง บ่าคู่ค่ะ โคตรสวยเลย แรร์ไอเท็มสุด ๆ นักสะสม ไม่ควรพลาด ลายคือสวยมากๆ ลายใหญ่เต็มตัวเลยค่ะ Bug Bunny with TAZ ใส่เสื้อกลับด้านโคตรแนวสุด สายนี้สะสมอยู่ควรสอยเก็บไว้เลยค่ะ ไซต์สวยด้วยค่ะ ไม่บิ๊ก ราคาดีดตัวเรื่อย ๆ เลย ยิ่งเป็นเสื้อ OVP ด้วยแล้วนั้น ราคานี้ ถือว่าไม่แรงค่ะ ราคานี้สุดล่ะค่ะ สภาพดีมากค่ะ ขายถูกกว่านี้ไม่ไหวล้าว

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ยาว 28

1,399฿ FREE EMS

AVIREX
    USMC LONG SLEEVE T SHIRT
    NEW WITH TAG ของใหม่ห้อยป้าย มือหนึ่งค่ะ

ขนาดวัดจริง (เทียบไซต์ L)
    อก 20
    ยาว27

UNIQLO INDIGO TEE
    อินดิโก้ตัวนี้การันตีผ้าดีน่าสวมใส่จากแบรนด์ยอดนิยมอย่างยูนิโคล่ ตัวนี้สภาพดีมาก ตำหนิแค่ป้ายบินเท่านั้นค่ะ ไม่ซีเรียจกับป้าย รีบจัด ราคาดีค่ะวันนี้ ใส่ได้ควรสอย

ขนาดวัดจริง
    อก 21-21.5
    ยาว 29

DARK INDIGO TEES
    BRAND VANILLA FUDGE
    สภาพใหม่ ใครชอบผ้าย้อมครามน่าจะถูกใจ สวยมากค่ะ สกรีนลายสมอเรือจมๆเนื้อ แขน Stencil ทับกระเป๋า สวยมากค่ะ เย็บชายตะเข็บเดี่ยว ผ้าสวยเลยค่ะ ใหม่มากด้วย

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5-18
    ยาว 25

HELLY HANSEN แบรนด์ดัง สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ตัวนี้เป็นเสื้อกีฬานะค่ะ สวยมากๆค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ยาว 29

EDWIN Exclusive Vintage Model ตัวนี้มาสภาพเยี่ยมมาก ๆ ค่ะ ให้ 95% หล่อจัด กับทรงวินเทจ เบลล์หลังสวยงามค่ะ สีมะกอกเข้ม ๆ ผ้าหนากลางแข็งแรง ใช้งานได้นานเลย ทรงสวยจัดจริง ๆ ค่ะตัวนี้ กับแบรนด์ระดับโลก ราคาคุ้มๆค่ะ ใส่ได้มารับไปดูแลต่อได้เลยค่ะ ออกชอปใหม่นี่ 3000 อัพเลยค่ะรุ่นนี้

ขนาดวัดจริง
    เอว 36
    เป้า 11
    ต้นขา 13
    ปลายขา 9.5
    ยาวทั้งตัว 41

DKNY Jacket Militaly Stlye
    สภาพเยี่ยม ตำหนิตามสามรูป แขนที่เฟดนิดหน่อยจากการใช้งาน ไม่มากค่ะ นอกนั้นสีเข้มเสมอ ผ้าไม่หนาค่ะ ใช้งานได้อีกยาวนาน สวยงาม ใส่คลุมไปไหนมาไหน โอเคเลย แบรนด์ดีมาก ๆ ราคาไม่หนักใจ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 15
    ยาว 33

SEVEN7TTHREE DENIM PANTS
    ทรงสวย สภาพดี ไม่มีตำหนิ

ขนาดวัดจริง
    เอว 32
    ยาว 26

380฿ FREE EMS

THE ZARA MAN
    DENIM COLLECTION
    ORIGINAL SHORTS
    เข้ม สวย สั้นเดิม ไม่มีตำหนิ

ขนาดวัดจริง
    เอว 32
    ยาว 20

ADIDAS
    ผ้าร่ม สภาพใหม่ ตำหนิที่เดียวมีรอยสะกิดใกล้ๆกระเป๋าดูภาพสุดท้าย

ขนาดวัดจริง
    อก 20.5
    ยาว 26

ADIDAS แจ๊คเก็ตวอร์ม สีพาสเทล
    สภาพดี มีตำหนิจุดสีจุดเล็กน้อยมากตามภาพค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ยาว 23

Vintage Hawaii T Shirt Made in USA
    ตะเข็บเดี่ยวทั้งตัว ลายวิวสวย สกรีนแน่น ตัวเสื้อใหม่ ผ้าสีสดมาก ตำหนิมีรูมดตามภาพค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ยาว 31.5

BURBERRY LONDON
    STRIPE COTTON T SHIRT

สภาพเยี่ยม พื้นกรม อกปักโลโก้ มือหนึ่ง 6-7 พันบาท รอบนี้มาตัวเดียวเลยค่ะ สวยงามคลาสสิคตามแบบฉบับแบรนด์ชั้นนำระดับโลก ตัวนี้เป็นงานผลิตที่ญี่ปุ่นด้วยนะค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ยาว 28.5

899฿ FREE EMS

DUNHILL
    LUXURY BRAND
    PURE COTTON 100%

สภาพใหม่มาก 95%++ ไม่มีตำหนิ คู่สีสวย เขียวตัดกรมตะเข็บเดี่ยวทั้งตัว ปักอกสวยงาม แบรนด์นี้แค่เสื้อยืดธรรมดา หลักหมื่นค่ะ ลายขวางปักอกใหญ่แบบนี้ แพงยับแน่นอน มาเพียง 2 ตัวค่ะ จากทั้งกระสอบ แรร์สุดยอดค่ะ ราคาขายวันนี้ถือว่าปล่อยเบานะจ๊ะ เปิดมา 5 ปีก็พึ่งจะได้แบรนด์ระดับนี้ ถ้าสนใจสืบราคามาก่อนได้นะจ๊ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21.5
    ยาว 27.5

1,750฿ FREE EMS

DUNHILL
    LUXURY BRAND
    PURE COTTON 100%

ตัวเสื้อสภาพใหม่มาก 95%++ คู่สีสวย ตะเข็บเดี่ยวทั้งตัว ปักอกสวยงาม แต่ตัวนี้จะมีตำหนินะค่ะ มีเปื้อนเล็กๆจางๆนะค่ะ ตามภาพเลยค่ะ กลืนๆนะค่ะกับตัวเสื้อ ไม่ได้ชัดมากจนโดดนะค่ะ และ ตรงลายปักกลางอก มีรูมดค่ะ ตรงจุดนี้เก็บโดยปิดรูด้วยผ้าซับเรียบร้อยให้ก่อนส่งค่ะ ลองดูภาพเสื้อเต็มเวลาใส่จะไม่เห็นชัดแบบนั้นค่ะ ตัววินเทจสภาพนี้ถือว่าดีนะค่ะ แบรนด์หายากมากค่ะ แบรนด์นี้แค่เสื้อยืดธรรมดา ก็หลักหมื่นค่ะ ลายขวางปักอกใหญ่แบบนี้ แพงยับแน่นอน มาเพียง 2 ตัวค่ะ จากทั้งกระสอบ แรร์สุดยอดค่ะ ราคาขายวันนี้ถือว่าปล่อยเบานะจ๊ะ เปิดมา 5 ปีก็พึ่งจะได้แบรนด์ระดับนี้ ถ้าสนใจสืบราคามาก่อนได้นะจ๊ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ยาว 27.5

1,450฿ FREE EMS
    ---------------------------------------

RIMASTER

ตัวหล่ออีกตัว ตัวนี้สภาพใหม่มือ 1 ลูกเล่นเยอะค่ะ สวยงามทุกจุด เป็นอีกตัวที่น่าสนใจ สี Duck Brown ยอดฮิต ทรง 5 Pocket ช่อเยอะ เป็นสไตล์ WORKWEAR ผสม CASUAL สวยงามลงตัวค่ะ แต่งหนังปากกระเป๋าเพิ่มความสวยงาม ปลายขาพับมีแต่งลายเท่ห์ๆ หัวซิป YKK ใช้วัสดุชั้นดีในทุกจุดค่ะ เนื้อผ้าหนากลาง ไม่หนัก ใส่สบายค่ะ ตัวนี้ใหม่มือหนึ่งไปเลยค่ะ ใส่ได้เชียร์สุดใจ

ขนาดวัดจริง
    เอว 30
    ต้นขา 12
    ปลายขา 8.5
    ยาวทั้งตัว 41.5

SPELLBOUND
    รีเทลแพงยับค่ะแบรนด์นี้ตัวเป็นหมื่นๆและหายากโคตร ใครสายญี่ปุ่นรู้ราคา ตัวนี้สภาพดีค่ะ ไม่าตำหนิ SIZE S ค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 28
    ต้นขา 13
    เป้าวัดจากหัวกางเกง 13
    ยาวทั้งตัว 43.5

1,500฿ FREE EMS

VALMAN MADE IN JAPAN เดนิมทรง Drop Crotch ยีนส์ดำอย่างสวยค่ะ ทรงสวยแปลกตา ชอบดีไซด์กางเกงตัวนี้เลยหยิบมาขาย เผื่อมีคนชอบสไตล์นี้ค่ะ ให้อารมวินเทจย้อนยุคดี ตัวนี้ใหม่มากๆเลยค่ะ ไม่พบตำหนิ กระเป๋าหลังเป็นกระเป๋าหลอกนะค่ะ เอาไปมิกซ์ใส่กับเสื้อยืด เสื้อเชิ้ตเท่ห์ไปอีกแบบค่ะ ใส่ได้แนะนำให้ลองค่ะ ลองสไตล์ใหม่ๆ จะได้ไม่จำเจ

ขนาดวัดจริง
    เอวสม็อค 24-30
    ยาวทั้งตัว 37
    เป้าวัดจากเอว 13.5
    ต้นขา 13
    ปลายขา 6

Brooks Brothers
    แบรนด์มหาอำนาจและตัวแทนประวัติศาสตร์เครื่องแต่งกายของสุภาพบุรุษอเมริกันชน ถือกำเนิดขึ้นมาตั้งแต่ปี ค.ศ.1818 ยาวนานควบคู่ไปกับการสร้างชาติของประเทศมหาอำนาจในปัจจุบันอย่างสหรัฐอเมริกา และถือเป็นร้านเสื้อผ้าค้าปลีกร้านแรกของอเมริกาอีกด้วย ประธานาธิบดีของสหรัฐอเมริกา ใส่สูทและเสื้อผ้ายี่ห้อนี้ทั้งนั้น แบรนด์นี้มีประวัติศาสตร์อันยาวนาน เป็นต้นแบบของ Preppy หรือ Ivy League Style หรือแม้กระทั่งเป็นเจ้าแรกสุดที่คิดค้นเสื้อเชิ้ต OCBD หรือ Oxford Cloth Button Down ที่ถือเป็นเสื้อเชิ้ตที่ผู้ชายทุกคนจำเป็นต้องมีไว้ในตู้เสื้อผ้าของตัวเองเลยทีเดียว

ดีเทลตัวนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ สวยงามตามภาพ โทนสีม่วงเปลือกมังคุด ปักโลโก้ใหญ่ Brooks Brother 1818 ชัดเจนสวยงาม ปกคอแบบเชิ้ต กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ป้ายแคร์ชัดเจน ใส่ได้ไม่ควรพลาด ซื้อใหม่เกือบ 4 บาทเชียวนะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20.5
    ไหล่ 18
    ยาว 27

580฿ FREE EMS

CHINO PANTS STENCIL US NAVY
    หล่อเหลือเกิน ขากระบอกเล็ก ใหม่ๆเลยค่ะ โอนเงินมาหวดตัวนี้ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 31
    ต้นขา 11
    ปลายขา 6.5
    ยาว 41

Calvin Klein
    สุดยอดแบรนด์ตลอดกาลสำหรับผู้ชายทั่วโลก สัญลักษณ์ความเรียบหรูคลาสสิกแบบบุรุษเพศ กว่า 50 ปี
    ตัวนี้มาสภาพดีมากค่ะ เนื้อผ้าบาง ไม่หนา สวมใส่สบาย ปัก NY ด้ายน้ำเงินทับลายสกรีน สกรีนมีร้าวบางจุด รวมๆยังสวย เนื้อผ้ายังใหม่

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ยาว 27

300฿ EMS

AIGLE HOODIE สีฟ้าอ่อน ผ้าบางใส่คลุมกันแดด กันลม สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ยาว 26

80S VINTAGE JAPANESE SHAWL COLLAR SILK BLOUSE

ใหม่กริ๊บ ผ้าไหมญี่ปุ่นโบราณ สวยงามมากๆค่ะ คอบัว ปักช่อดอกไม้สวยงาม กระดุมเปลือกหอย สอยมือ มีคุณค่าและสวมใส่สวยงาม ทรงน่ารักมากๆค่ะ ผ้าไหมเนื้อผ้างามมาก โปร่ง ใส่เบาสบายที่สุดค่ะ ราคานี้คุ้มค่าสมราคาไหมญี่ปุ่นค่ะ งานวินเทจสอยมือแบบนี้ หายากมากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5
    ไหล่ 14
    ยาว 23

--------------------------------------
    New Balance 574 Sneaker
    Brown Velvet
    Size 41.5 US 8 UK 7.5 /26 CM.

คู่นี้กำมะหยี่ครับท่าน นิ่มมากมาย สีน้ำตาลเข้มสวย จัดว่าสภาพดีเลย น้ำหนักเบามากๆ ใครหาสนีกเกอร์ใหม่ ราคาน่าคบ รับคู่นี้ไว้พิจารณาค่ะ
    ส่วนตัวแอดว่าสวยค่ะ ซื้อใหม่ๆแพงมากนะรุ่นนี้ ตัวนี้สภาพดีนะค่ะ ผ่านการใช้งานมาบ้าง มีตำหนิที่แผ่นรองด้านในพื้นรองเท้า ทางร้านเปลี่ยนให้แล้วนะค่ะ ตัวรองเท้าสภาพดีนะค่ะ นิ่ม เบาค่ะ เป็นกำมะหยี่ นานๆจะเจอโมเดลนี้เด้อ ราคาย่อมเยาว์สุดๆเลยค่ะ New Balance ราคานี้ถูกมากเลยค่ะ

PLEDGE
    Made in Japan
    สายไบเกอร์เราก็มีมานะค่ะ ตัวนี้ตรงสาย ไว้ใส่ขับรถเฟี้ยว ๆ ผ้าหนาค่ะ เนื้อผ้านุ่มลื่นมือ สวมใส่สบาย เป็นตัวที่ออกแบบมาแบบแฟชั่นนะค่ะ ไม่มีการ์ดเข่า ทรง 6 กระเป๋า เป็นแบบกระเป๋าซิปทั้งหมด สิ่งที่สวยงามมากของตัวนี้คือเนื้อผ้าค่ะ จับแล้วลื่นมือ นุ่ม ๆ แต่ไม่ได้ขนาดผ้าชามัวร์นะค่ะ เอาเป็นว่าสวยสมราคาแน่นอน ออกช้อปกางเกงแบบนี้เท่าที่ขายมา ไม่ต่ำกว่า 5 พันบาทแน่นอนค่ะ ตัวนี้สภาพใหม่มือ 1 ค่ะ มองหากางเกงใส่ขับรถทน ๆ เฟี้ยวๆ ราคาดี ตัวใหม่ แนะนำตัวนี้เลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 32
    ต้นขา 12.5
    ปลายขา 7
    ยาวทั้งตัว 40.5

999฿ FREE EMS

DIESEL Slammer 8FC
    Made in ITALY

สุดหล่อเลยค่ะตัวนี้ ส่งตรงจากอิตาลีในสภาพโคตรหล่อ และหายากแล้ว แบรนด์นี้สาย High Street ยีนส์ที่โด่งและได้รับความนิยมมานาน ตัวนี้ทำเดิมมาสวยทุกจุดค่ะ สภาพดีมากค่ะ ให้ 97% เลย ปลายลุ่ยจากการใช้งานมาบ้างเล็กน้อยค่ะ ส่วนที่หล่อๆเลยเห็นจะเป็นดีไซน์กระเป๋าหลังค่ะ อยากให้ดูตามภาพที่ลงเลย สวยงามจริง ๆ ส่วนของเป้ากางเกงเป็นเป้ากระดุมค่ะ รุ่นนี้มีขายในเว็บนอกไม่กี่ที่แล้ว ราคาขายปลีกอยู่ที่ 5000-6000 บาทค่ะ ใครใส่ได้แนะนำสุดใจ ไม่ได้หาได้ง่าย ๆ จริง ๆ ค่ะแบรนด์นี้

ขนาดวัดจริง
    เอว 34
    ต้นขา 12
    ปลายขา 7.5
    ยาวทั้งตัว 43

1,150฿ FREE EMS
    ราคาขายปลีกมือหนึ่งอยู่ที่ 5000-6000฿

CHEVIGNON

โคตรหล่อ บอกเลย แบรนด์แรงมากๆค่ะ มือ 1 ราคารุนแรงมาก ตัวนี้บอกเลยไม่ต่ำกว่า500$ แน่นอน เหยียบ 2 หมื่นบาทชัวร์ๆค่ะ แนะนำไปส่องเว็บค่ะ www.chevingnon.com ราคาแพงยีบทุกชิ้น ตัวนี้ที่แขนจะเฟดๆหน่อยแต่ว่าผ้ามันมันสีกลืยๆกันนะค่ะ ไม่น่าเกลียด ของมือสองสภาพนี้ แบรนด์นี้ สวยจัดล่ะค่ะ รูปเพิ่มทางไลน์นะจ้ะ ใส่ไม่พอ ราคาที่ทางร้าน โคตรน่ารักเลยค่ะ คนรู้แบรนด์ใส่ได้ เอาไปคุ้มๆค่ะ หล่อสุดๆตัวนี้

ขนาดวัดจริง
    อก 25.5
    ไหล่ 20
    ยาว 24

1,590฿ FREE EMS

SAXON MADE IN JAPAN

สแลคใส่ทำงานท่านชาย แบรนด์ดัง คุณภาพงานผลิตจากญี่ปุ่นระดับสูง ราคาออกขายตามภาพสุดท้ายเลยค่ะ เกือบ 4 พันบาทแหนะ ตัวนี้ได้มาแบบสวยสดงดงาม สีที่ได้มาสี DARK GRAY นะค่ะ สภาพใหม่กริ๊บค่ะ เนื้อผ้าดีงามสมราคาที่เค้าขายค่ะ แค่จับผ้าก็รู้ว่าแพงค่ะ ตัวกางเกงทำจากผ้า PURE WOOL 100% ผ้าแพงมาก คุณภาพสูงค่ะ แน่นอนว่าใส่ดี ใส่สบาย ออกแบบมาดีงามสใราคาค่ะ ที่ชายขาทำกันเหยียบส้นมาเรียบร้อยค่ะ ใส่สมฐานะกันไปหล่อๆแน่นอนค่ะ ใครไม่ได้เปลี่ยนกางเกงนานแล้ว ลองพิจารณาราคาและดีเทลดูนะค่ะ หาอยู่ก็จัดไปค่ะ ราคานี้สุดคุ้มมม

ขนาดวัดจริง
    เอว 36
    ยาวทั้งตัว 39.5 (ทำเผื่อชายมาค่ะ)

899฿ Free EMS

TOMMY HILFIGER HOODED DOWN BOMBER JACKET

กันหนาวขนเป็ดแบรนด์ดังระดับโลกนี้ หายากมากค่ะ มาสภาพเทพ ใหม่ๆเลย สีสวย น้ำตาลเข้ม มี % Down สูง 80% คืออุ่นสุดๆไปเลยค่ะ Feather 20% แบรนด์คุณภาพระดับโลกแบรนด์นี้ ออกช้อปราคาสูงถึง 270 ปอนด์เลยทีเดียว ประมาณ 12,000 บาทไทย ใครมีแพลนจะเดินทางต่างประเทศ แนะนำค่ะ ซื้อไว้เลย หน้าหนาวไม่ได้ราคานี้นะค่ะ ราคาที่ทางร้านปล่อยจัดว่าโคตรคุ้ม ราคานี้ไปซื้อห้างไม่มีทางได้ โดยเฉพาะกับแบรนด์ชั้นนำแบบนี้

ขนาดวัดจริง
    อก 23.5
    ไหล่ 21
    ยาว 26.5

1,890฿ FREE EMS
    ORIGINAL RETAIL PRICE : 270£

AIR FORCE BY JERZEES
    MADE IN USA

สภาพกริ๊บ สวย สด และยังใหม่ๆ งานผลิตในอเมริกา รุ่นเก่าสภาพนี้ น่าหวดยิ่งนัก เท่ห์สุดๆ ไซต์พระเอก ราคาสมน้ำสมเนื้อเด้อ หายากคัก ใครเข้าใจมารับไปจ้า ราคานี้ดีงามพระรามแปด

ขนาดวัดจริง
    อก 21.5
    ไหล่ 23
    ยาว 26.5

จะใหม่ไปไหน น้องมือ 1 เลยค่ะ สีดำสนิท ปักม้าใหญ่สีแดง สวยๆเลยค่ะ ตำหนิไม่มี หาอยู่ทักมาค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ยาว 28

400฿ EMS

HOUSE OF BLUE
    CRAZY POCKET SHIRT
    ทรงสวย เนื้อผ้าสวยยิ่งกว่า เดินด้ายสามตะเข็บ แน่นๆ แข็งแรง สีส้มมาสวยเลยคุณ สภาพใหม่ค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 16.5
    ยาว 26.5

350฿ EMS

McGregor®
    สวยมากกกกก ใหม่สุดๆๆค่ะ มือ 1 ไปเลยค่ะ และด้วยแบรนด์นี้ด้วยนะค่ะ แบรนด์ระดับตำนาน มีมายาวนานตั้งแต่ 1921 เลย สวยสุดค่ะ ราคาออกช้อปไม่ต้องพูดถึง แพงค่ะ ตัวนี้ รายละเอียดท่วม ปักสวยงาม และที่สำคัญมันไม่ได้ไซต์บิ๊ก ๆ ด้วย ไซต์สวยมาก ใส่ได้แนะนำ ได้ใช้แน่นอน
    ขนาดวัดจริง
    อก 23
    ไหล่ 22
    ยาว 27

1,200฿ FREE EMS

CONVERSE® FLEECE JACKET
    ใหม่มากๆค่ะ สวย ไร้ตำหนิ อุ่นดีเลย น้ำหนักเบามากๆ เหมาะใส่ไปเที่ยว ไปแค้มป์ หาแบบนี้อยู่แนะนำค่ะ ราคานี้จัดว่าถูกมากๆ ซื้อเก็บไว้ได้ใช้แน่นอน สวยจัดค่ะ แบรนด์นี้ที่เป็นฟลีคหายาก นี่ได้มาตัวแรกเลย ราคาสมน้ำสมเนื้อค่ะ ไม่ต้องลุ้นสภาพ ดีแน่นอนค่ะ มือหนึ่งออกชอป ตัวละ 3500-4000฿ นะค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ไหล่ 15
    ยาว 23

750฿ EMS

GILDAN®
    ลายอินเดียนแดง หลังลายตาข่ายดักฝัน สวยสุดๆ ใครอินลายชนเผ่าแบบนี้ แนะนำค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ มีเลอะสองจุดตามสองภาพสุดท้ายเล็กๆค่ะ โดยรวมจัดว่าใหม่ค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20
    ยาว 25

RARE Vintage 90s USAF SWEATSHIRT MADE IN USA
    สภาพดีมากๆ งานเก่าเลยค่ะ สกรีนจมๆ หายาก มีเลอะจางๆที่เดียวตามภาพสุดท้าย จางมากๆค่ะ นอดนั่นคือใหม่ๆ เอาไปใส่หล่อๆ ราคาคุ้มๆค่ะ
    ขนาดวัดจริง
    อก 25
    ยาว 28.5

LEE UNION MADE CLUTCH BAG

ขนาด 14"×11"
    ใบใหญ่ค่ะ ภายในมีหลายช่อง ซิปทองเหลือง UNIVERSAL สภาพดีและสวยงาม

650฿ EMS

BACK NUMBER แบรนด์ดัง ผ้าต่อ สภาพใหม่ สวยมากๆค่ะ
    เอว 32-33 ยาว 21

480฿ Free EMS

POWER TO THE PEOPLE แบรนด์สาย OUTDOOR สุดดังจากญี่ปุ่นจ้า สวยงามมากๆเลยค่ะ ผ้าทอเกรดดี Multicolors เข็มขัดปรับความยาวได้ค่ะ ปลายขาพับขึ้นได้ ดีไซน์มาสวยงามมากๆค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ ไม่มีตำหนิเลย กระเป๋าหลังติดซิบของไม่หล่น ซิปเป้า YKK ชั้นดี วัสดุดีมาก ตามป้ายบอกไซต์ M ค่ะ ใส่ได้จัดๆค่ะ สีสดจริงๆค่ะ สวยมากๆ ออกชอปแพงค่ะ

ขนาดวัดจริง
    เอว 29-32
    ยาว 18.5

450฿ EMS

MULTICOLORS PATCHWORK SHIRT
    SKINNY FIT FOR WOMEN'S

ตัวนี้สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าต่อทั้งตัว สีสันสดใสน่ารักมากๆค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ หายากมากๆค่ะแบบนี้ สาวๆโปโลใส่ได้ ไม่ควรพลาดค่ะ ออกชอปร่วม 4000-5000 บาทเลยค่ะ ไซต์ได้ต้องมีค่ะแบบนี้

ขนาดวัดจริง (ป้ายบอกไซต์ 2)
    อก 17.5
    ไหล่ 15
    ยาว 23.5

550฿ EMS

Adidas Jacket ผ้าวอร์ม สีสวย สภาพดีมากค่ะ ตัวนี้ตัวเล็กหน่อยนะค่ะ ไซต์สาว ๆ ค่ะ มีเปื้อนที่ข้อมือขวาตามภาพ ต้องไปซักอีกรอบเอานะค่ะ และมีรอยสะกิดเล็กตามภาพค่ะ ขายราคาคุ้ม ๆ เลยค่ะ
    ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 14.5
    ยาว 24.5

450฿ EMS

ปล่อยของแรร์ค่ะ Vintage 1990 USA Olympics Windbreaker Jacket Brand JCpenney Nylon 100% หายากมากค่ะ นานๆจะได้ สวยงามมากกก เบาบางใส่สบาย คลาสสิคสุดๆ มีตำหนิในคอเสื้อตามรูปสุดท้ายค่ะ(ทางร้านแก้ไขแล้ว ) ใส่ไปไม่เห็น ราคาสุดคุ้มมม ตัวนี้เปิดแรกขายอยู่ที่ 1390 ค่ะ วันนี้ปล่อยของค่ะ ใครพน้อมจบ ทักมาเลยค่ะ สวยมากๆค่ะ หายาก และไซต์สวย ใส่ออกมาสวยงามตามแบบเลย ราคาตาแตกค่ะ ลดสุด เอาไปคุ้มๆเลยจ้า บอกเลยว่าสามสีอีกสิบปีก็ไม่ตก มีแต่จะแพงและน่าเก็บไปอีก

ขนาดวัดจริง
    อก 24.5
    ยาว 26.5

800฿ EMS

VINTAGE FILA Made in USA

สภาพมือ 1 ค่ะ สีสดมาก BIG LOGO ใหญ่เลยค่ะ งานผลิตในเมกาเลยจ้า รุ่นเก่า แต่สภาพเดส สุดๆค่ะ ป้ายเมกา ราคาย่อมๆเลยค่ะตัวนี้ ปกติป้ายนี้ แบรนด์นี้ขายกันที่ 700-800฿ ทีเดียวค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 20
    ยาว 28.5

450฿ EMS

Vintage FILA Made in USA
    วินเทจสภาพเยี่ยมค่ะ ตะเข็บเดี่ยวทั้งตัว ไม่มีข้างค่ะ สีดรอปนิดหน่อยแต่เสมอทั้งตัว งานเก่าสภาพนี้จัดว่าดีมากๆค่ะ งานผลิตในเมกาเลยจ้า ป้ายนี้ ราคานี้ โคตรเบาค่ะ หายากเด้อ ตำหนิรูมดเล็กมากตามภาพสุดท้ายค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 22
    ไหล่ 22
    ยาว 27.5

400฿ EMS

HUGO BOSS
    Made in Rumania
    Slim-fit shirt in pinstriped cotton twill

แบรนด์ระดับท้อปของสุภาพบุรุษชายทั่วโลกค่ะ วันนี้แอดขนมาไม่กี่ตัวแต่จัดเต็มค่ะ หายากมากๆ มากแค่ไหนก็ตัวนี้ตัวแรกเลยค่ะตั้งแต่ขายมา แบรนด์เคยได้มาหมดล่ะ แต่ Hugo Boss นี่พึ่งจะได้เลย
    ตัวนี้มาสภาพใหม่มากๆค่ะ การตัดเย็บชั้นสูง เนื้อผ้าสวยงามมากค่ะ ลวดลายสุภาพ เป็นสไตล์ Business Shirt ค่ะ ต้องใช้ร่วมกับกระดุมข้อมือนะค่ะตัวนี้ ไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ หล่อสุดไปเลยค่ะ อยากให้ได้ใส่ไปทำงานหล่อๆกันเลยค่ะ ใครงบประมาณพร้อม อย่ารอช้าค่ะ สภาพใหม่ๆแบบนี้ไปสอยในชอปตัวละ 6000-7000 บาททีเดียวค่ะ
    ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 16.5
    ยาว 30

1,290฿ EMS

BEAMS
    แบรนด์แฟชั่นและไลฟ์สไตล์ครีเอเตอร์ชื่อดังจากญี่ปุ่น ที่ก่อตั้งมาอย่างยาวนานตั้งแต่ปี 1976 ตัวนี้สีสวยสด โดดเด่นด้วยการตัดเย็บและเนื้อผ้าที่นุ่มน่าสวมใส่ คัตติ้งสวยมากๆค่ะตัวนี้ เลือกใช้กระดุมตาแมวสีดำตัดกับสีเสื้อสวยงามลงตัวค่ะ หล่อมากๆเลยค่ะตัวนี้ มีกระดุมสำรองมาให้ครบเลย สภาพดีเยี่ยมค่ะ ตำหนิมีเพียงจุดเดียวด้านในเสื้อค่ะ ใส่ไปไม่เห็น ถือว่าตำหนิเล็กน้อยมากค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากค่ะ ถ้าซื้อใหม่จากชอปตัวแทนจำหน่ายบ้านเรา มี 4500-5500฿ ทีเดียวค่ะ ราคาไม่ตกจากนี้เลย เพราะ การตัดเย็บขั้นสูงและมูลค่าของแบรนด์ ทำให้แบรนด์นี้เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นชื่อดังระดับโลก

ขนาดวัดจริง
    อก 21
    ไหล่ 17.5
    ยาว 27.5

ราคานี้เลยค่ะ 690฿ เท่านั้นรวมส่ง EMS

BEAMS
    แบรนด์แฟชั่นและไลฟ์สไตล์ครีเอเตอร์ชื่อดังจากญี่ปุ่น ที่ก่อตั้งมาอย่างยาวนานตั้งแต่ปี 1976 ตัวนี้สีสวยสด โดดเด่นด้วยการตัดเย็บและเนื้อผ้าที่นุ่มน่าสวมใส่ คัตติ้งสวยงาม มาตรฐานการตัดเย็บขั้นสูง เลือกใช้กระดุมเปลือกหอย ตอกแบรนด์ทุกเม็ดค่ะ ตัดกับสีเสื้อสวยงามลงตัวค่ะ หล่อมากๆเลยค่ะตัวนี้ มีกระดุมสำรองมาให้ครบเลย สภาพดีเยี่ยมค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากค่ะ ถ้าซื้อใหม่จากชอปตัวแทนจำหน่ายบ้านเรา มี 4500-5500฿ ทีเดียวค่ะ ราคาไม่ตกจากนี้เลย เพราะ การตัดเย็บขั้นสูงและมูลค่าของแบรนด์ ทำให้แบรนด์นี้เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นชื่อดังระดับโลก

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 16
    ยาว 26

ราคานี้เลยค่ะ 690฿ เท่านั้นรวมส่ง EMS

BEAMS HEART
    แบรนด์แฟชั่นและไลฟ์สไตล์ครีเอเตอร์ชื่อดังจากญี่ปุ่น ที่ก่อตั้งมาอย่างยาวนานตั้งแต่ปี 1976 ตัวนี้สีสวยสด โดดเด่นด้วยการตัดเย็บและเนื้อผ้าที่นุ่มน่าสวมใส่ คัตติ้งสวยมาก ทำมาแบบ American Western Style ค่ะ เลือกใช้กระดุมสีดำตัดกับสีเสื้อสวยงามลงตัวค่ะ หล่อมากๆเลยค่ะตัวนี้ กระเป๋าคู่เป็นแบบเจาะ ที่แขนสามารถพับขึ้นได้ มีกระดุมสำรองมาให้ครบเลย สภาพดีเยี่ยมค่ะ ไม่มีตำหนิใด ๆ ค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากค่ะ ถ้าซื้อใหม่จากชอปตัวแทนจำหน่ายบ้านเรา มี 4500-5500฿ ทีเดียวค่ะ ราคาไม่ตกจากนี้เลย เพราะ การตัดเย็บขั้นสูงและมูลค่าของแบรนด์ ทำให้แบรนด์นี้เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นชื่อดังระดับโลก

ขนาดวัดจริง
    อก 22-22.5
    ไหล่ 18
    ยาว 29

SAINT JAME® STRIPE SAILOR T SHIRT
    MADE IN FRANCE

หายากพอตัว สภาพดีมาก มีตำหนิเลอะจางๆหน่อยเดียวตามภาพ
    แทบไม่ค่อยเห็น หายากเด้อ ทรงทหารเรือ ไซต์ได้แนะนำค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 17.5
    ไหล่ 18
    ยาว 25

450฿ EMS
    ORIGINAL RETAIL PRICE : 99€

ORCIVAL® NAVAL BOAT NECK
    MADE IN FRANCE

หายากมากๆอีกแบรนด์ค่ะ สไตล์ทหารเรือ Made in France สวยมากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 18
    ไหล่ 17
    ยาว 29

500฿ EMS
    ORIGINAL RETAIL PRICE : 5,xxx฿

Ribbon And Tie
    Made in Korea
    Oxford Shirt สภาพใหม่เลยค่ะ ดีเทลสวยมากๆ

ขนาดวัดจริง
    อก 18
    ไหล่ 16
    ยาว 27

300฿ EMS

MARU สภาพใหม่ๆเลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 18.5
    ไหล่ 16.5
    ยาว 27

300฿ EMS

Billabong ใหม่มากค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 20.5
    ไหล่ 17
    ยาว 28

300฿ EMS

G-STAR RAW แบรนด์ดัง ผ้าคอตต้อนบางๆเหมาะกับอากาศตอนนี้เป็นที่สุด ไม่ร้อนแน่นอน ออกแบบมาเท่ห์สุด ๆ เลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก21
    ไหล่ 17.5
    ยาว 27.5

380฿ EMS

TAKEO KIKUCHI
    Top Japan Brand
    All Over Stripe ลายผ้าปั้มนูน กระเป๋าต่อลาย สวยงามมาก แบรนด์ดี สภาพใหม่ ราคารีเทลสูงมากค่ะ เลื่อนดูภาพเลย
    ป้ายบอก Size 2

ขนาดวัดจริง
    อก 21.5
    ไหล่ 16.5
    ยาว 28

500฿ EMS
    Original Retail Price : 5,300฿

เช้านี้ได้ตัวเด็ดมาลงขายพิเศษนะ แบรนด์คุณภาพที่นานทีโผล่มาทีละตัว นั่นคือ แบรนด์ TAKEO KIKUCHI® แบรนด์คุณภาพจากประเทศญี่ปุ่น ชื่อเสียงระดับโลก คุณภาพสูง ใครเป็นแฟนพันธ์แท้แบรนด์นี้ ใส่ได้ น่าจัดค่ะ เป็นเสื้อสเวตเตอร์ผ่าหน้า โทนสีสุภาพ ใส่คลุมทำงานกำลังดี ไม่หนาไปค่ะ ตัวหมวกสามารถถอดออกได้ ซิป/หัวซิปแบรน์ดแท้ สามารถรูปได้สุด 4 ช่องกระเป๋า สภาพยังใหม่ค่ะ ที่เห็นเป็นเส้น ๆ คือรอยเตารีดนะค่ะ ไม่มีเฟดค่ะ ตัวนี้กริ๊บ ไม่มีตำหนิค่ะ ออกช้อปแบบนี้ รวม Vat แล้ว 5 พันบาทไทย + ค่ะ ทางร้านขอขายเพียง 990฿ เท่านั้นค่ะ ราคานี้ยิ่งกว่าคุ้มเสียอีก

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 17
    ยาว 26

990฿ รวมส่ง EMS

NONA Made in Japan
    80s -90s Patchwork Jacket

งาน Patchwork เสื้อหนัง+ผ้าหลายเนื้อให้ Texture ที่แตกต่างกัน ต่อลายผ้าสวยงามลงตัว คลาสสิคมาก
    งานเก่าสภาพนี้ ไม่ได้มีให้เห็นบ่อย ส่วนหนังมีรอยยับ จากการกดทับ ตามภาพ เป็นรอยสวยเลย
    มีกระเป๋าล้วงทั้งสองข้าง

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 16
    ยาว 23.5

1,090฿ รวมส่ง EMS

Patchwork Shirt by Buckaroo ไม่รู้จะเจอตัวต่อไปสไตล์นี้อีกเมื่อไหร่นะค่ะ มาแบรนด์ดีซะด้วย Buckaroo ค่ะ ทำเก่าเดิมมาสวยมาก โคตรเท่ห์และเป็นแขนสั้นด้วยค่ะ สภาพเสื้อใหม่นะค่ะ เค้าเจตนาทำเก่า ทำปะมาแบบนี้เอง กระดุมทำเหมือนจะเป็นแบบสอดนะค่ะ แต่ที่จริงเป็นกระดุมแป๊บ ออกแบบ ดีไซต์มาเท่ห์มาก ๆ ใส่ได้เชียร์เลยค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19
    ไหล่ 16.5
    ยาว 28.5

550฿ EMS

**ขออภัยล่วงหน้าหากตอบ PM ช้า สั่งของทันใจแอดไลน์ตอบไวรวดเร็วจ้า**

คลิ๊กลิงค์ด้านล่างเพื่อแอดไลน์/หรือสแกน QRCode ที่รูป

https://www.goo.gl/i9sRBp
    Last edited by pandawkss; 11 Oct 2019 at 09:25:38.

Lightbulb เกี่ยวกับเรา

แผนที่มาหน้าร้านค่ะ เปิดหน้าร้านมานานกว่า 5 ปีค่ะ

รีวิวบางส่วนจากลูกค้าค่ะ

---------------------------------------------------------------------------
    สามารถดูสินค้าทั้งหมดได้ที่

Instagram 300vtg

www.instagram.com/300vtg

**ขออภัยล่วงหน้าหากตอบ PM ช้า สั่งของทันใจแอดไลน์ตอบไวรวดเร็วจ้า**

คลิ๊กลิงค์ด้านล่างเพื่อแอดไลน์

https://www.goo.gl/i9sRBp[/B]
    Last edited by pandawkss; 6 Aug 2019 at 10:32:06.

Default Rare items

Extremely Rare Tommy Hilfiger
    Jeans Jacket Eagle with USA flag with 13 Stars buttons

ขนาดวัดจริง
    อก 22
    ยาว 24

‼ราคาสร้างบ้าน‼

ชมราคาและภาพเพิ่มทางไลน์ pandawkss

Rare Vintage Reproduction Korea War WW2 Recon Flight Jacket
    Good Condition
    Size (25-26 *25)

4,990฿ Free Shipping

TOMMY HILFIGER HERITAGE JACKET MADE IN TURKEY

สุดๆค่ะตัวนี้ แบรนด์ขึ้นหิ้ง สวยวัวตายควายล้ม สวยชิบหาย สวยจริงๆค่ะ ถ้าอก 18 แอดเก็บเองล่ะ หลังปักโซ่แบบฉบับวินเทจ ก็เตะตาโคตร หน้าอกปักโซ่แบรนด์ คอ/จั้มแขน/จั้มเอว ทอหนา อุ่นๆไปเลยค่ะตัวนี้ หายากเด้อแบบนี้ ให้สิบดาวเลย คุณภาพสุดๆ ดีเทลท่วม ไม่มีตำหนิ!! ตัวบอดี้ผ้าคอตต้อนทอหนาค่ะ ใส่ล่ะอุ่น ทั้งสวย ทั้งเท่ห์ ตามฟีลคอลเลคชั่น HERITAGE ที่ตั้งใจทำสไตล์วินเทจ ออกมาได้สวย ลงตัว เชื่อแน่ว่าออกช้อป 300$++ เป็นหมื่นแน่ค่ะตัวนี้ ถ้าใครชอบก็สู้ราคาหน่อยนะค่ะ ยังงัยราคานร้ก็ยังเบาอยู่มากๆ คุ้มสุดๆค่ะ ได้ของไปล่ะจะเชื่อที่แอดว่ามันสวย!

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 16.5
    ยาว 23

2,490฿ รวมส่ง EMS /KERRY
    ORIGINAL RETAIL PRICE : 300$+

Rare limited edition RALPH LAUREN POLO
    1967 RLPC MASTHEAD DIV 1910 UNION JACK FLAG SAILING NAVAL SHIRT
    (Size Medium)
    Very Good Conditions

ที่ไทยก็มี ที่นี่งัย !!เว็บนอกที่เห็นมีไม่ถึงห้าตัวค่ะ ตัวนี้ EBay US ราคารวมส่ง 4,200+ ค่ะ สภาพไม่สวยเท่าตัวนี้ ไปสืบก่อนได้ค่ะ
    ตัวนี้ สภาพ 99% ไม่เปื้อน ไม่ขาด ไม่มีตำหนิ Collar คอล็อค กระดุมจุกไม้ ดีเทลทุกจุด สมบูรณ์สวยงาม
    ท่านใดชื่นชอบในแบรนด์นี้อยู่แล้ว งบประมาณได้ น่าเอาไปเก็บสะสมไว้ในคอลเลคชั่นมากๆค่ะ ขอชมภาพเพิ่มเติมก่อนตัดสินใจได้ค่ะ

ขายที่ 2,500฿ เท่านั้นและรวมส่งค่ะ
    สนใจทักไลน์ pandawkss

OLYMPIC JAPAN NATIONAL TEAM By Asics

สภาพ 97% สวยงามมาก
    คุณสมบัติ : กันลม กันแดด กันน้ำ น้ำหนักเบาสุดๆ ด้วยเทคโนโลยีพิเศษใส่แล้วระบายอากาศยอดเยี่ยม ไม่ร้อน ไม่อึดอัด ด้านในเสื้อมีฟังค์ชั่นการใช้งานหลากหลาย ช่องเฉพาะโทรศัพท์ หูฟัง และอื่นๆ มีช่องแท็คป้ายชื่อ ช่องลับเก็บของด้านหลังเสื้อ เรียกได้ว่า เอนกประสงค์สุดๆ แถมน้ำหนักที่เบาสุดๆ ลงตัวค่ะ
    ขนาดวัดจริง
    อก 20 นิ้ว
    ยาว 26 นิ้ว
    ---------------------------------------------
    เสื้อทีมชาติญี่ปุ่นหายาก สภาพเทพแบบนี้ยิ่งยาก X2 ตัวนี้เป็นเสื้อสะสมแม่ค้า เก็บรักษาอย่างดี ตอนนี้ตัดสินใจปล่อยค่ะ ให้คนที่ชอบเหมือนกันได้เป็นเจ้าของ ไม่เจอแบบนี้ตัวที่ 2 แน่นอนค่ะ เหมาะใส่หน้าฝนยันหน้าหนาวค่ะ เอาอยู่เลย ไม่มีคนรับก็เต็มใจเก็บต่อไปเพราะสวยมากจริงๆ ค่ะ ฟังค์ชั่นเยอะ ภาพเยอะ แนะนำทักมานะค่ะ สำหรับภาพทั้งหมดค่ะ

2,990฿ รวมส่ง EMS

VINTAGE USN UTILITY JACKET
    MADE IN USA
    SIZE 10R
    ของวินเทจงานทหารเรือเมกา ป้ายคอใหม่มากยังไม่ระบุชื่อเจ้าของเสื้อเลย คาดว่ายังไม่ผ่านการใช้งานใด ๆ สีดรอปลงนิดแต่เสมอทั้งตัวเพราะผ่านกาลเวลา ซิปทองเหลือง YKK ใช้งานได้ดี ปลายแขนด้านในจั้ม ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ตัวนี้แอดเก็บมา 6 ปีแล้วค่ะ ตัดสินใจปล่อยงานเก็บ ตัวนี้เป็นแจ๊คเก็ตใส่ปฏิบัติงานของทหารหญิง ทรงไม่เข้ารูปนะ ชายหญิงใส่ได้หมดค่ะ หาไม่ง่ายบอกเลย ไซต์เล็กด้วย ทั้งอุ่นทั้งเท่ห์ไม่เบาตัวนี้ ของวินเทจไม่มีผลิตอีกแล้ว เป็นเรื่องกาลเวลายุคสมัย ราคาตามความเหมาะสมแก่งานและความหายาก ราคานี้ยังเบานะ โดนใจทักมาค่ะ

ขนาดวัดจริง
    อก 19.5
    ไหล่ 16
    ยาว 27

1,555฿ FREE EMS

คลิ๊กลิงค์ด้านล่างเพื่อแอดไลน์/หรือสแกน QRCode ที่รูป

https://www.goo.gl/i9sRBp

Last edited by pandawkss; 12 Sep 2019 at 10:41:46.

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:32:55.

Cool

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 09:26:17.

Cool

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:33:14.

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:33:34.

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:33:54.

Lightbulb

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:34:10.

Red face

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 14:34:26.

++
    Last edited by pandawkss; 21 Feb 2019 at 09:29:20.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 12:03:28.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 12:02:50.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 12:02:06.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 12:01:20.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 12:00:45.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 11:59:01.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 11:58:17.

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 11:57:37.

Cool

+
    Last edited by pandawkss; 26 Sep 2018 at 11:56:55.

Page 1 of 123 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks