Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ผิดปรกติไหมครับ x1650 AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ผิดปรกติไหมครับ x1650 AGP

เวลาเปิดเครื่องตอน boot กับตอนเข้า bios สีมันจะเพี้ยนครับ แต่เข้าวินโดว์แล้วปรกติครับ
    การ์ด sapphire x1650 AGP 512 ครับ เอาไปเคลมได้ตัวใหม่มาก็เป็นเหมือนเดิม
    ถ้าไฟไม่พอ ทำไมเล่นเกมส์ได้ปรกติ COD 4 ได้สบายเลย ท่านไดมีอะไรจะแนะนำบ้างครับ
    Attached Files
    Last edited by kridd2000; 29 Jan 2009, 20:38:41.

ลองเล่นเกมส์ดูครับ ว่าภาพมันจะแตกหรือป่าว ถ้าแตกรีบเอาไปเคลม

ผมก็เป็นแบบนี้ ต้องกำลังเอาไปเคลม ครับ

Comment

...

Comment

Working...
      X