Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเครื่องปริ้น หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเครื่องปริ้น หน่อยครับ

อยากได้เครื่องปริ้นตอนนี้อ่ะ
    มีงบแค่ 3000 บาทอ่ะครับ ไม่ทราบเอารุ่นไหน คืออยากให้มีสแกนภาพได้ด้วยอ่ะครับ
    เครื่อปริ้นแบบไหนก็ได้ครับ ช่วยแนะนำร้านในกรุงเทพด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

เอ้า ใครอยู่กรุงเทพแนะนำที

Comment

ไม่มีใครมาแนะนำเลย

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะซื้อแล้วอ่ะครับ

Comment

ไม่มีใครมาแนะนำเลย

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะซื้อแล้วอ่ะครับ

Comment

เผื่ออีกสัก 1-2ร้อย เอา บราเทอร์ รุ้นที่รับรองแทงค์อ่ะครับ จำรหัสรุ่นมันไม่ได้แระว่ารุ่นมันรหัสอะไร

Comment

brother 165c ก้อดีคับแทงค์แทบไม่ได้แปลงอะไรกับตัวเครื่องเลยแค่มันยื่นออกมาถ้าเป็น epson ตัวใหม่ตลับจะยังไม่สมบูรณ์จะต้องคอยกดเคลียร์ที่ตลับตอนเครื่องมันบอกว่าหมึกหมดอาจมี error บ้างเพราะมันยังใม่อยู่

Comment

หุหุ brother MFC-250C ครับ ติดตลับยาวสำหรับเติม ตลับละ 100 cc ใช้ไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

ใช้แต่ของ brother หรือครับ

Comment

hp ก็ดีครับ ทนใช้ได้ ประมาณสองพันกว่าบาท
                  แต่ที่แนะนำ brother เพราะนิยมติดแทงค์มากกว่าครับ ใช้แทงค์ทำให้ประหยัดค่าหมึกไปได้เยอะ
                  พิมพ์เยอะก็เอา brother เลยครับ
                  แต่ถ้าพิมพ์น้อยก็ใช้ hp ดีกว่าครับ brother หัวพิมพ์จะอยู่ที่เครื่องครับถ้าพิมพ์ไม่บ่อย หัวพิมพ์จะตัน(เปลี่ยนหัวพิมพ์ใหม่แพงมากครับ) ผิดกับ hp ที่หัวพิมพ์จะติดกับตลับหมึก เวลาหัวพิมพ์ตัน ก็เปลี่ยนตลับใหม่เลย ก็ใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ แต่ต้องเติมหมึกบ่อยหน่อยครับ ตลับมันเล็ก

เอาร้านใกล้บ้านเลยครับ เครื่องมีปัญหาจะได้ส่งร้านนั้นไปเคลมให้
                  Last edited by moteabc; 30 Jan 2009, 16:42:11.

Comment

EPSON TX101 2090.- IT CITY
                    ส่วนต่างก็ซื้อแท๊งค์ติดซะ...

Comment

Working...
                    X