อยากได้สติ๊กเกอร์ติด case อะครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากได้สติ๊กเกอร์ติด case อะครับ

OverclockZone Member starfire's Avatar

Default อยากได้สติ๊กเกอร์ติด case อะครับ

อยากได้สติ๊กเกอร์ติด case อะครับ เป็นเคสใสอะครับ ไม่ทราบว่าติดสติ๊กเกอร์ลายไหนจะสวยช่วยแนะนำทีนะครับ แล้วก็พัดลม สวยๆที่มันราคาไม่แพงแล้วระบายความร้อนได้ดีอะครับ+เงียบ ส่วน neon มันราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ แล้วก็รบกวนขอร้านขายอุปกรณ์ แต่งคอมพ์ แถว pantip ด้วยนะครับเผื่อว่าจะไปซื้อมาติดอะ(อันนี้ยังไงก็ต้องไปดูชัวๆ) รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุนครับ

OverclockZone Member OoKengZaoO's Avatar

สติ๊กเกอร์ ถ้าเราออกแบบเองสวยครับ
    พัดลม นี้ มีหลายราคา เริ่มต้นที่ 4 สี 80 บาท 12Cm อันนี้พัดลมทั้วๆไป ส่วน พัดลม ที่มีราคาหน่อย อยู่ที่ 200 บ้านเริ่มต้นครับ ส่วน นีออน นี้ 390 บาท ร้าน TK หลอดคู่ ส่วนร้านแต่งก็มีหลายร้านครับ อยากได้ของถูกก็เดินด้านหลังพันธิบ ส่วน ร้านดังๆที่หลายคนรู้จักก็ JEDI TK อะ 2 ร้านเท่าที่รู้ อิอิอิ

OverclockZone Member golfgolfgolf's Avatar

ผมซื้อพัดลมใสที่พันทิพมา50บาทเองมีไฟ4สีคับ

Bookmarks

Bookmarks