ก็คือว่าสมมุติฐานว่าผมมี NB 3 เครื่อง A B C
ผมเอา NB A ต่อเน็ตด้วยโทรศัพท์มือถือ และทำการแชร์ให้เครื่อง B และ C เข้ามาแบ่งการใช้งานอินเทอร์เน็ตด้วย แต่อยากให้เครื่อง B C เล่นเกมส์อย่างเดียวไม่อยากให้เข้าเว็บบางเว็บ เช่น ไฮ5 กระปุก ฯลฯ

ผมเป็นเครื่อง A เครื่องปล่อยสัญญาณแชร์จะทำการบล็อกเว็บไม่ให้ เครื่องอื่นเข้าได้ไหมครับ(เครื่องผมก็เข้าไม่ได้ด้วยก็ดี)

ถ้าได้ต้องใช้โปรแกรมอะไรครับหรือตั้งค่าการใช้งานใน windows ได้รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเดียวมาเช็คครับ