Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ VGA สำหรับเล่น BF : 2142 เอา รุ่น ยี่ห้อ อะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ VGA สำหรับเล่น BF : 2142 เอา รุ่น ยี่ห้อ อะไรดีครับ

หลังจากไม่ได้เล่นเกมมาเกือบ 2 ปี เล่นแต่เกมไพ่ เห็นเขาเล่นตามห้างอยากเล่นบ้าง

ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

อิ อิ

จาเอา แบบ ลื่น ก่ พวก x19xx 79xx อะไร พวกนี้อะครับ

เพราะผมใช้ 7600 gt ยัง ปรับ กลาง ค่อนปไปทางสูงยังกระตุก

7900 เหลือ อยู่ 66xx แล้วอะ พี่ สอยได้ สบายครับ ^ ^

Comment

งบไม่เกิน 10 k อ่าครับ ขอบคุณอีกครั้ง

Comment

ซื้อ 79xx ตอนนี้ เด๋วจาเสียใจตายเลย

Comment

10k พี่ mbell เก็บเงินอีกซักนิดเอา 8800GTS 320m เลยครับ

Comment

ของผม 6800gs 500/1200 ปรับสูงหมดทุกอย่างไม่มีปัญหานี้ครับ

Comment

Originally posted by overclock View Post
              ของผม 6800gs 500/1200 ปรับสูงหมดทุกอย่างไม่มีปัญหานี้ครับ
              แต่ ผมใช่ 7600 gt นี่ ไม่รุเหมือนกัน ว่า ยังไงมานคือ ลื่น ยังไงคือกระตุก

แต่มานก่ หน่วงๆ อยู่ไม่เหมือนกับ เล่น เค้าเตอร์ (ผมเทียบ ว่า 7600gt เล่น cs ละกัีนนะคับ )

แต่ถ้าจะให้ลื่น ปืด ลื่น ปืด นี่ x19xx pro เลยก่ดีคับ

Comment

รอ 8600 ดีกว่านะครับ

Comment

7600 gt ก็เอาอยู่แล้วครับ ปรับกลางหมด

ผมใช้ w/f 7950 อยู่ กำลังรอ 8800 ลดราคาอยู่

Comment

ปรับสุดไม่ดีครับยิงไม่ถูกมันมีเงา -*-
                    (มืดมาก)

Comment

Originally posted by Mbell View Post
                      งบไม่เกิน 10 k อ่าครับ ขอบคุณอีกครั้ง

เพิ่มอีก 2000 ได้ 8800GTS 320M

หรือ 7900GS ก็เล่นได้ ตังเหลือด้วย

Comment

ผมไช้ X1950XT ปรับ สุดๆ ยังกระตุกเรย ครับ แต่แรกๆ ประมาน 4-5 วิ

Comment

ฟันธง!! เล่น BF2 เอาแรม2Gb ครับลื่นหัวแตกไถลกระแทก รถถังระบิดเลย ~ ~

ผมเคยประกอบ เครื่องสเปก Athon3000+ / 7600GT / ram ROX 1GB*2 แล้วปรับสุดหลบหยักด้วย ลื่นหัวทิ่มหัวตำ

ส่วนใช้การ์ดจอดีๆสมัยก่อน ผมใช้ PD930@4.3 + 6800GT / X1900Pro กระตุกอิ๊บอาย ต้องปรับ medium เพราะแรมมีแค่ 1GB

เพราะฉนั้นฟันธง!! เอาแรม2GB ลื่นแน่นอน ต่อให้การ์ดจอรุ่นประหยัด 7600GS GT ก็ลื่นครับ

Comment

Working...
                          X