Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ๆอยู่วูบครับ โทษใครดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ๆอยู่วูบครับ โทษใครดี

ึคือ วันนี้น้องนั่งเล่น CS Source อยู่แล้วกดออกจากเกม ซักพักมันวูบแบบ ที่เคสทำงานอยู่ แต่ภาพในจอหายไปแล้วเหลือแต่ความว่างเปล่า

เลย re มาใช้ใหม่ คงเพี้ยนมั้ง ใช้ๆซักพัก เอาอีก

ทีนี้่ ผมคิดว่าคง oc แล้วเพี้ยน (orthos, occt ผ่านเป็นชั่วโมง เพี้ยนได้ไงวะ)

เลยคืนค่าซะ มาเดิมๆ ทีนี้ คิดว่าไม่มีแล้ว เลยนั่งฟังเพลงไป ซักพัก วูบอีก

เลยว่า้ต้องเป็นซักตัว เลยมาถามดูเผื่อใครเคยเจอหรือมีประสบการณ์

ผมสงสัยอยู่ตามนี้
    e8400 with true black 120
    dfi jr p45-t2rs
    geil ultra plus 8500pdc
    xfx8800gt zalman
    x-fi xtrememusic
    thermaltake 470w สงสัยสุด

เลยคิดว่า จะเอาอะไรไปเช็คบ้างดีครับ กลัวหน้าแตก ไปเช็คที่ไรปกติทุกที ไอ้ที่คิดว่าเสียดันปกติ ไอ้ที่คิดว่าไม่มีปัญหาดันเสีย ส่วนตัวกะหิ้ว cpu+mb+ram+psu ไป ตะกี้นั่งเปิด Furmark เผาอยู่ 5-10 นาที ไม่มีปัญหาเลยคิดว่าไม่ใช่การ์ดจอ
    Last edited by P3NG; 26 Jan 2009, 23:13:10.

ผลเทส occt ล่าสุด

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

Working...
    X