Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างXP SP2 กับ SP3 และ vista SP1 ท่านเลือกอะไรกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เบื่อ xp อ่ะ เลยลองเล่น vista มั้ง เดี๋ยวจะไม่ทันยุคสมัย

Comment

xp sp 2 เพราะ เปลี่ยนเป็น 3 แล้วปัญหาเยอะ

(วินโดว์เทียมก็งี้ ฮือๆๆ)

Comment

ตอนนี้ลองไปช่วย..เขาทดสอบ Win7 X64

Comment

SP3 -ขอรับท่าน

Comment

Sp3 ครับ

ไม่ค่อยมีปัญหาดี ^ ^

Comment

Sp3 ที่เจอปัญหาตอนเปิดบิตจะเล่นเน้ตช้า ไม่ได้โหลดน้ะ แต่ปรับtcpได้ ของskz

Comment

มันต้อง SP3 แท้ๆสิครับ พวก windows ปรับๆ อย่ามารวมเลย

Comment

xp sp3 ครับ

Comment

SP3 อึดมาก....ใช้มาหลายเดือนตั้งแต่ออกใหม่ๆ ถึงตอนนี้ไม่เคยเอ๋อ จนต้องลงใหม่เร Vista SP1 ก็โอเค....มันแล้วแต่โปรแกรมหรือเกมที่เราจะใช้ มันโออันไหน ผมก็ใช้กับOS นั้น....

Comment

Originally posted by diamondback View Post
                      ตอนนี้ผมใช้ Vista Sp1 เทส Super PI แล้วค้างบ้างผ่านบ้าง ใครใช้แล้วเป็นแบบผมบ้าง
                      ใช้อยู่ครับ เป็นเหมือนท่านเลยครับ555+ orthos ก็แย่พอกัน แต่ชอบเหอๆๆๆ

ปล.ตอนนี้ยังหา nero ตัวเต็มลงไม่ได้สักที แล้วจะไรท์แผ่นยังไงล่ะเนี่ย

Comment

SP3 ครับ แต่มีปัญหา เล็กๆน้อยๆ กวนใจบ่อยๆแต่ก็ ok น่ะครับ อิอิ

Comment

ตอนนี้เลือก Vista SP1 ครับ ไว ลื่นหัวแตก อิอิ เวอร์นิด ๆ คับ แต่ตอนนี้ใช้แต่ windows 7 ครับผมชอบมาก ๆ ยังไม่เจอปัญหาอะรัยให้กลับไปใช้ XP หรือ VISTA คับ จะมีแค่อย่าเดียวคับ คือถ้าเกิดอยยากเล่นเกม online ต้องกลับไปที่ VISTA คับ

Comment

Working...
                          X