เวลาฟังเพลง ฟังแค่ 2ch(FR ,FL) ดีที่สุดใช่ปะครับ[มีต่อๆ เข้ามาก่อนครับ^^]
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: เวลาฟังเพลง ฟังแค่ 2ch(FR ,FL) ดีที่สุดใช่ปะครับ[มีต่อๆ เข้ามาก่อนครับ^^]

OverclockZone Member momokiko's Avatar

Default เวลาฟังเพลง ฟังแค่ 2ch(FR ,FL) ดีที่สุดใช่ปะครับ[มีต่อๆ เข้ามาก่อนครับ^^]

เวลาฟังเพลงให้ฟังแค่ 2 ch ดีสุดใช่ไหมครับ เพราะเพลงมันมีแค่ 2ch ใช่ไหมครับ หรือมีมากกว่านั้น
    กล่าวถึงผมใช้ Foobar ลองฟังเพลงตามในรูป

เพลงมันก็ 2ch นิ ใช่ไหมครับ แต่มันก็ยังออก 5 ch เหมือนเดิมใน DSP ก็ไม่ได้ add ไรเพิ่มเลย
    output speaker (creative 2zs)
    buffer length 1000ms << ค่านี้มันคืออะไรเหรอครับแล้วควรปรับเท่าไหร่
    output data format 24bit

เลยมาถามประดับความรู้ครับ

OverclockZone Member

ก็ควรจะเป็นแบบนั้นแหละครับ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ปิด cmss ใน driver

OverclockZone Member momokiko's Avatar

อ่อครับ ใช่เลย^^

Bookmarks

Bookmarks