Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำผมซื้อหูฟังหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำผมซื้อหูฟังหน่อยครับ

แนะนำผมซื้อหูฟังหน่อยครับ งบประมาณ 0-2000 นะครับ ถ้าดีจริงอาจจะยอมเกินได้นิดหน่อยครับ นำมาใช้ กับnotebook ดูหนัง ฟังเพลง [Teddy ska,tattoo] นะครับ

1. ไม่ทราบแนะ เป็น ear หรือ head[ที่ครอบหูอ่ะ = ="] ดีครับ

2.แล้วตัวไหนน่าสนใจมั้งเอ่ย พร้อม ร้านแนะนำด้วยก็ดีครับ

3. ยี่ห้อ candy skully เป็นยังไงบ้างครับ กำลังดูที่ร้าน มั่นคง อยู่ครับ

ถ้าฟังเพลงเป็นส่วนมาก GRADO SR 60 ประมาณ2600บ. ร้านมั่นคง
    GRADO เป็นหูฟังที่มีเสน่ห์มากในการฟังเพลง ในความรู้สึกของผม

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
      แนะนำผมซื้อหูฟังหน่อยครับ งบประมาณ 0-2000 นะครับ ถ้าดีจริงอาจจะยอมเกินได้นิดหน่อยครับ นำมาใช้ กับnotebook ดูหนัง ฟังเพลง [Teddy ska,tattoo] นะครับ

1. ไม่ทราบแนะ เป็น ear หรือ head[ที่ครอบหูอ่ะ = ="] ดีครับ

2.แล้วตัวไหนน่าสนใจมั้งเอ่ย พร้อม ร้านแนะนำด้วยก็ดีครับ

3. ยี่ห้อ candy skully เป็นยังไงบ้างครับ กำลังดูที่ร้าน มั่นคง อยู่ครับ

1.ถ้าไม่ลำบากในการพกพาเอา head ไปเลยครับ
      2.ร้านมั่นคงไงครับลองไปเลือกๆดูได้
      3.skullcandy รึเปล่าครับ ยี่ห้อนี้เน้น design ก่อนครับ ส่วนเสียงไม่เคยฟังขอไม่ออกความเห็นละกัน

Comment

อ่า ครับ พิมพ์ สลับ อิอิ อ่า สรุป แนะนำให้ไปดูร้านมั่นคงเลยใช่มั้ยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
          อ่า ครับ พิมพ์ สลับ อิอิ อ่า สรุป แนะนำให้ไปดูร้านมั่นคงเลยใช่มั้ยครับ อิอิ
          ใช่ครับลองไปฟังดูเองเลยครับ

ปล.ไม่ก็เอาในลายเซ็นผมไปแทน 555+

Comment

อย่าไปได้ candy skully มาล่ะ อิๆๆๆ

Comment

อิอิ

Comment

1.ถ้าใช้สะดวกก็ ear bud, in ear ครับ แต่ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องการพกก็ head ครับ
                2.ร้านก็ มั่นคงgadget ไม่ก็ zeazonmall
                ถ้าอยากได้มือ 1 ลองไปไฟัง koss ksc35,Yuin pk2,akg 412p ดูนะครับ
                3.Skullcandy ผมไม่เคยฟังนะครับ เท่าที่อ่านมาเสียงก็ไม่เท่าไรแต่ได้ดีไซน์ครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกความเห็น ครับ วันนี้ จะลอง ลุย อิอิ

Comment

Originally posted by machine_A View Post
                    ถ้าฟังเพลงเป็นส่วนมาก GRADO SR 60 ประมาณ2600บ. ร้านมั่นคง
                    GRADO เป็นหูฟังที่มีเสน่ห์มากในการฟังเพลง ในความรู้สึกของผม
                    เห็นด้วย แต่ไม่ใช่ 2600 นะ พึ่งไปซื้อกับเพื่อนมา 2790 ครับ
                    อีกตัวแนะนำ AKG 420 ครับ Impact เสียงดีมากๆ ฟังเพลงเร็วๆมันมากๆ
                    ตัวหลังน่าจะประมาณ 2400-2600 ไม่ได้ถามราคา

สู้ๆ

Comment

Working...
                    X