Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม E8400 ผมไปได้แค่นี้เองอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บูตติดที่บัส 550 ไม่ทราบว่ามันเทสอะไรผ่านเปล่าหละ (ไม่ว่าตัวคูณใดก็ตามนะ)
    ถ้าเทสผ่านหรือเสถียรในระดับหนึ่ง ทีนี้หละงานหมู ....

Comment

เอา อีกๆๆๆเอา 1.8 v เลย อิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post
        บูตติดที่บัส 550 ไม่ทราบว่ามันเทสอะไรผ่านเปล่าหละ (ไม่ว่าตัวคูณใดก็ตามนะ)
        ถ้าเทสผ่านหรือเสถียรในระดับหนึ่ง ทีนี้หละงานหมู ....
        ไม่มีโปรแกรมเทสนะครับ เตยแค่รันตู้ปลาผ่าน PI 1 M ผ่าน แค่นั้นเอง

Originally posted by ekkapun View Post
        เอา อีกๆๆๆเอา 1.8 v เลย อิอิ
        บอร์ดยังไม่ได้แฟลชเลยอ่ะครับ ไฟตันที่ 1.6 เอง

Comment

ว่างๆก็จับมาเทสให้นิ่งดีกว่างับ อย่าให้เสียชื่อ DFI เลย
          ใช้งานจริงๆที่บัส 500 UP ได้สบายๆ ....

Comment

นั่งไล่ GTL

ตอนผมใช้รุ่นนี้ 540x8 เล่นเป็นเดือนๆเลย

มาใช้ Jr ปรับทีแทบจะร้อง เพิ่งจะ 440x9 หนทางอีกยาวไกล

Comment

เทพจัง..แต่ละท่าน อายอ่ะ..!

Comment

อุๆ โยน Jr มาให้ผมเล่นมา พ่อจะนั่งปรับ3วัน สองคืน ไม่นอน ดูดิ๊ จะไปได้แค่ไหน

Comment

C0 ได้ขนาดนี้ผมว่าเยอะแล้วนะ

Comment

C0 เล่นยากโคตรอะ ไฟไม่ได้เลย เวลาลากไกลๆ มันไม่เสถียร

Comment

เล่นยาก ผมว่ามันตันมากกว่านะ ตามสถาปัตยกรรม E8200 ตัวเก่าผม week แรกๆ เล่นยากสุดๆ ไฟก็เยอะ แถมมีเสถียรลง e8400 lapped ตอนนี้ สบาย ง่าย แรง แต่ร้อนไปหน่อย สุดท้ายยังไม่ทราบว่าตันที่Ghz ความร้อน หรือ user อ่อน อุๆ จะloop 3dmark 06 ที่4.5ghz ทีไร ไม่ได้ซักที ได้แค่4.4 ไม่ว่าจะตัวคูณ9 หรือ8

Comment

Working...
                      X