Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Netflix ราคาถูก ! 1เดือน / 3 เดือน / 6 เดือน / 12 เดือน (ไม่ใช่ไอดีแคร็ก) UHD 4K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Netflix ราคาถูก ! 1เดือน / 3 เดือน / 6 เดือน / 12 เดือน (ไม่ใช่ไอดีแคร็ก) UHD 4K

ตอนนี้งดจำหน่ายนะครับ เดือนมีนาคมนั้นทางผมจะประกาศอีกรอบครับ ส่วนลูกค้าที่ติดต่อทางไลน์มานั้นเยอะมากครับ ทำให้ตอบไม่ครบทุกคน ไม่ได้มีเจตนาโกงนะครับ แต่ให้อ่านในไทมไลน์ผมประกาศไว้ให้แล้วนะครับ

* กดยกเลิกสมัครสมาชิกได้ที่หัวข้อบัญชี (เพื่อไม่ให้ตัดเงินในเดือนถัดไป) หากทำไม่เป็นกรุณาแจ้งพ่อค้านะครับ
    * Account ที่นำมาต่ออายุจะต้องหมดอายุแล้ว
    * เพิ่มเติมครับ ตั้งแต่วันที่ 8/10/62 เป็นต้นไปร้านปิดรับการต่ออายุชั่วคราวครับมีปัญหาด้านระบบหากลูกค้ายังต้องการซื้อ ทางร้านจะมี Account ให้พร้อมใช้งานครับ

สิ่งที่ต้องใช้ในการต่ออายุ

- Email และ Password ที่ใช้ Log in Netflix ครับ

รายระเอียดเพิ่มเติม

* ทางผมจะต่ออายุให้แบบเดือนต่อเดือนครับ กรณีซื้อมากกว่า 1 เดือน ลูกค้าขอรายระเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Line ครับ

* ในทุกๆเดือนประวัติการรับชมจะถูก Reset และ Favorite / My list ก็จะหายครับ แต่โปรไฟล์ไม่หายนะครับ

* เป็น Private Account เป็นของลูกค้าเองเลยครับ ทางผมจะมีหน้าที่แค่เพิ่มวัน / แก้ไขปัญหา / เปลี่ยนภาษา เท่านั้นครับ

ราคาจะเป็นตัว Package 420 บาท หรือ UHD 4K นั้นเองครับ สามารถรับชมได้4เครื่องพร้อมกันและสร้างได้ 5 โปรไฟล์(อีก1โปรไฟล์เป็นของเด็กครับ)

ราคาตามนี้ครับ (กลับไปใช้ราคาเดิมครับ)

- 1 เดือน / 100 บาท
    - 3 เดือน / 300 บาท (งดจำหน่ายชั่วคราว)
    - 6 เดือน / 600 บาท (งดจำหน่ายชั่วคราว)
    - 12 เดือน / 1000 บาท (งดจำหน่ายชั่วคราว)

เพิ่มเติม

** หมดครับ ขาย Netflix US Account มีเงินในรหัสสามารถต่ออายุได้เอง โปรไฟล์ / ประวัติการรับชม / My listไม่หายครับ
    จะเป็นตัว UHD 4K เดือนละ 15.99USD ( Content จะเยอะกว่าประเทศอื่นๆนะครับ ) สามารถเปลี่ยนข้อมูลได้ทุกอย่างในAccountครับ

* 6 เดือน / 1900 บาท + 30 วันฟรีเปิดบัญชีใหม่
    * 12 เดือน / 3000 บาท + 30 วันฟรีเปิดบัญชีใหม่

ตัวอย่าง 6 เดือน

Last edited by Ezek; 6 Feb 2020, 23:32:01.

+

Comment

+

Comment

+

Comment

+

Comment

+ ครับ พร้อมจำหน่ายครับ

Comment

ไลน์ข้อมูลหายนะครับ เนื่องจากล็อกอินในคอมแล้วมีปัญหา ลูกค้าท่านไหนที่ตกหล่นแอดมาใหม่ได้เลยครับไลน์เดิม

Comment

+

Comment

+

Comment

+

Comment

6

Comment

+

Comment

+

Comment

+++

Comment

+

Comment

Working...
                              X