Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำหม้อและวิธีใส่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำหม้อและวิธีใส่หน่อยครับ

รบกวนแนะนำหม้อและวิธีใส่หน่อย(ทุกอุปกรณ์เลยนะครับไม่เคยใช้มาก่อน)ครับ คือกำลังจะซื้อมาใส่ช่วยแนะนำหน่อยนะครับเอาแบบคุณภาพดี+ทน+ราคาคุ้มค่า แล้วก็ไม่ทราบว่ามันรั่วง่ายไหม+วิธีป้องกันและติดตั้งด้วยนะครับขอบคุนครับ

แนะนำ หม้ออลูมีเนียมของ Coolermaster Mini R120 ครับ เฉพาะหม้อนะ ส่วน ปั้ม ใช้ P500 ก็ดี ปั๊มตู้ปลาก็ได้ 70 บาทเอง สาย ท่อน้ำไทย เมตรละ 5 บาท ฟิตติ้งทองเหลือง ตัวละ 17 บาท

Comment

ขึ้นอยู่กับงบ

Comment

รอก่อนเอกสารไม่เสร็จ เสร็จแล้วเดี๋ยวลงเป็นกระทู้ให้ แต่กลัวเจ็บตัวจริง ๆ เลย แต่ถ้าจะอ่านก่อนคุยกันหลังไมค์

Comment

Working...
        X