Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟแรม 2.3 @ 24/7 จะแต๊ปป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟแรม 2.3 @ 24/7 จะแต๊ปป่าว

ไฟแรม 2.3 @ 24/7 จะแต๊ปเร็วป่าว

ตามนี้เลยครับ

พอดี มันวิ่งไม่ตามสเปก กะ จะเพิ่มไฟ อีก 0.1 V แล้วก็ลากต่อไปอีกหน่อย หุหุ

รบกวน ตอบ ด้วยนะ รอฟังทุกความคิดเห็น

ถ้าเป็นพวกแรมติดซิ้งค์ทั้งหลายน่าจะทนได้ครับ แต่ถ้าเป็นแรมโล้นๆนี่ ไม่แน่ใจ

Comment

KINGTON บ้านๆ 2.3V ไม่มีซิ้ง
      KINGTON GMH 2.3V เช่นกันไม่มีซิ้ง

ผมใส่ 2.3 ตั้งแต่วันซื้อมาถึงวันนี้ ยังไม่มีเกเรเลยครับ

Comment

ไม่แต๊บ ใช้อยู่คิงตันบ้านๆซิ้งไม่มี กดไฟ2.28 24/7
        บอทเกม ZhuXain ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
          ไฟแรม 2.3 @ 24/7 จะแต๊ปเร็วป่าว

ตามนี้เลยครับ

พอดี มันวิ่งไม่ตามสเปก กะ จะเพิ่มไฟ อีก 0.1 V แล้วก็ลากต่อไปอีกหน่อย หุหุ

รบกวน ตอบ ด้วยนะ รอฟังทุกความคิดเห็น

24/7 แบบไหนหละครับ ถ้าแบบใช้งานบ้านๆไม่ปิดเลยน่าจะไหว แต่ถ้าแบบPirme 24/7 พังครับ แต่ไม่ว่าจะแบบไหน หาพัดลมเป่าแรมดีกว่าครับ ดีกว่าปล่อยให้พัง

Comment

มากไปเกินพอดี ก้ไปไว นะคับ ว่าแต่แรมท่านใช้ของอาไรหรอคับ

Comment

หาซิ้งค์ หาพัดลมให้มันหน่อยก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                ไม่แต๊บ ใช้อยู่คิงตันบ้านๆซิ้งไม่มี กดไฟ2.28 24/7
                สอนผมทำมั่งจะบอทเดคารอน

Comment

Originally posted by _d View Post
                  ถ้าเป็นพวกแรมติดซิ้งค์ทั้งหลายน่าจะทนได้ครับ แต่ถ้าเป็นแรมโล้นๆนี่ ไม่แน่ใจ
                  ครับมีซิงค์อยู่แล้ว

Originally posted by wikorn View Post
                  KINGTON บ้านๆ 2.3V ไม่มีซิ้ง
                  KINGTON GMH 2.3V เช่นกันไม่มีซิ้ง
                  ผมใส่ 2.3 ตั้งแต่วันซื้อมาถึงวันนี้ ยังไม่มีเกเรเลยครับ
                  ท่านวิกรมาคอนเฟิร์มก็หายห่วง

Originally posted by amcrew View Post
                  อ่าาา

Originally posted by niCe_guY View Post
                  24/7 แบบไหนหละครับ ถ้าแบบใช้งานบ้านๆไม่ปิดเลยน่าจะไหว แต่ถ้าแบบPirme 24/7 พังครับ แต่ไม่ว่าจะแบบไหน หาพัดลมเป่าแรมดีกว่าครับ ดีกว่าปล่อยให้พัง
                  เล่น เกมส์ ดูหนัง เปิดเวป ไปทั่วอะครับผม อ่า อิอิ

Originally posted by merlix View Post
                  มากไปเกินพอดี ก้ไปไว นะคับ ว่าแต่แรมท่านใช้ของอาไรหรอคับ
                  ครูเสียว 8ชิป อ่าาครับ

Originally posted by MXdeFunk View Post
                  หาซิ้งค์ หาพัดลมให้มันหน่อยก็ได้ครับ
                  ครับผม

อิอิ

Comment

Working...
                  X